Mong con

Vkck e mới đi khám hiếm muộn về ck e thì ko sao con e thì bị tắc voi trứng trái còn vòi trứng phải thông nhưng bác sĩ nói cũng ko dc khoẻ. Giờ e ko biết mh nên đi kích trứng rồi bơm tinh trùng hay mô nội soi để thông hay là đi cắt thuốc bắc uống để có baby. Mẹ nào từng bị như e mà đã có baby thì cho em lời khuyên với ạ. Mọi người giúp em cách nào là tốt nhất với ạ. Em xin cảm ơn truoc

0 14

Thảo luận

Khám cả hai het nhiều k ạ
07/06/2017 11:07 Trả lời
La cả hai vkck hả bạn còn tuỳ bệnh viện và nhu cau của mh nữa. Như vkck mh khám dịch vu theo yêu câu cho kết qua nhanh và bác sĩ thì toàn là giáo sư thác sĩ nên chi phí có hơn cao hơn là khám thường chắc mất tầm 3 triệu chưa tính tiền thuốc men.day là ck ko sao thì sẽ là từng đó còn ko thì mh chưa biết vì ck mh tốt ko sao nên mh cũng chỉ biết có vậy thoi
Mh đi khám mắt 3 lần. Lần đầu là siêu âm và soi tuoi xem có bị viêm nhiễm gì ko.lan hai là khám nội tiết. Lần ba là chụp tử cung vòi trứng thì có hơn đau nên thả lỏng người khi chụp đừng có sợ ma gồng người nên sẽ đau hơn do.chi đau lúc đó thôi cũng ko sao đâu. Với việc mong sao có con thì những điều đó đã là gì cũng chúc nhau có lên nao
07/06/2017 11:07 Trả lời
C ơi đi khám có đau ko. E đang đợi khám mà sợ quá. Ko biết sao
07/06/2017 09:07 Trả lời
Duyen Ngoc siêu âm tử cung buồng trứng qua âm đạo là họ làm ntn c. Có đau lắm ko.e đi khám lần đầu nên hơi sợ
Ẩn danh họ gọi là siêu âm đầu dò đây bạn với những ai đã quan hệ hoặc có gd rui.ko đau đâu bạn bt thoi
Bị tắc vòi trứng thì phải thông chứ b. Kích trứng làm sao đc. Bạn ở đâu vậy? Có đi khám ở đâu rồi?
07/05/2017 22:07 Trả lời
Bạn vào Facebook trang Hàng rào bê tông bác Hùng y có bài thuốc chậm chữa tịt đẻ của bác. Có hàng trăm người thành công và cảm tạ bác rùi đó. Thử xem sao nhé bạn
That ha bạn mh sẽ thu xem sao.cam on nhe