Giúp e với

Dear các chị MN giúp đõ e e với ạ MN khoang hãy đánh giá nhân phẩm e nha e qh lần đầu cách đây 3 năm, với nyc, nhưng lần đầu tiên e k có cảm giác j hết, và k chảy máu nyc thì tin tưởng k nói j sau đó qh nhiều lần, khoảng mấy tháng sau, có 1 lần qh thì e bị chảy máu , rất đau sau lần đó e mới biết là lúc này e mới bị mất trinh các chị ạ bây giờ thì e đã ct người đó và quen người mới tụi e sắp cưới vì nyc xem e k bằng con nhỏ làm ở tiệm massage kích dục, nhắn tin chửi e, nyc thì k xl cũng k giải thích đợt e bị bệnh phụ khoa, nặng đến mức e k kiểm soát dc lượng nước tiểu và rất rát, nếu muốn đi tiểu thì nó cứ tự nhiên chảy ra thôi chứ e k kìm chế dc e đi khám 1 mình, tự uống thuốc 1 mình, bs bảo kiêng, nyc cũng k cho kiêng vấn đề là thời gian đó e uống nhiều thuốc 72h, nhiều khi uống liên tục bây giờ e sắp cưới nên e sợ uống nhiều bị vô sinh e có trao đổi với ox và ảnh thông cảm, thương e, nói k vấn đề j nhưng e rối lắm tụi e còn trẻ và chưa có đủ điều kiện nên e muốn kế hoạch 2-3 năm mới có, ox e cũng vậy, mà ba mẹ thì bảo cưới xog sinh liền các chị chỉ e biện pháp nào tránh thai với ạ ox chịu xài bcs mà mỗi lần qh đang hưng phấn cái e bảo a ngưng lại đeo bao, vẫn đeo mà thấy tội quá ox e k biết là ysl hay j, nhưng qh thì nhanh lắm, a ấy dùng thuốc xịt j đó để kéo dài thời gian, e thấy kéo dài thiệt mà e sợ tác hại k biết có sao k ạ[25] cũng k biết dùng biện pháp nào để kéo dài thời gian qh xong a thất vọng mà e cũng thất vọng, nhiều khi gọi là k có cảm giác j luôn tụi e quen 1 năm rồi tính cưới, có qh nhiều lần nhưng chưa lần nào e biết lên đỉnh là j thời gian gần đây e bị kinh nguyệt thất thường, có tháng e bị tới 2.3 lần chuẩn bị cưới mà kiến thức mù tịt[25][25][25]

0 29

Thảo luận

1 tháng chỉ đc phép uống 2 lần viên 72h thôi. Và tháng tiếp theo thì ko đc lạm dụng như vậy nữa. Nếu em đã sử dụng nhiều hơn thì em ko cần dùng bp tránh thai đâu. Bây giờ em phải đi khám đi. Xem trứng có tốt ko? Kích thước có ổn ko? Và thành tử cung có mỏng ko ? Vì rất có thể em phải trải qua điều trị nội tiết mới có thể có em bé. Kinh nguyệt thất thường có thể là hậu quả rồi em ạ
07/06/2017 13:07 Trả lời
phone_84985040536 chiện cũng lâu lắm rồi 6 tháng trở lại đay e k đụng vô bất kì viên nào nữa nhưng có 2 đợt là e uống liên tiếp 4,5 vien trong 1 tuần
Ẩn danh trước hết em đi khám đã nhé. Điều trị kinh nguyệt trước nhé
C uống thuốc tránh thai khẩn cấp thì gây đa nang, có con dc nhưng chậm nha, nếu muốn tránh thai thì c nên uống thuốc ngừa thai theo hướng dẫn của bác sĩ là tốt nhất nha! Còn dụ mà quan hệ rát và chảy máu thì bác sĩ chẳng giúp dc đâu, c nên dùng phụ khoa.
07/06/2017 12:07 Trả lời
Vùng kín mà, k ngâm như vậy dc đâu c ơi, lại nhiễm khuẩn làm ổ viêm bên trong
như vậy có tụt mất cảm xúc không chị nhỉ
E phai di kham phu khoa di e a. Dung e ngai gi het. Chi co bac si moi giup minh duoc.
E kham lai di. 1 nam cung lau roi ma. Kham cho yen tam e ak.
dạ e tks chị nhiều ạ e cũng rối qá mà k biết hỏi ai
Rong kinh b II. Nguy hiểm đó
Bé kute lâu lâu vẫn có ạ
Ẩn danh vậy b bị viêm và rối loạn knguet rồi b