Mình mong có baby quá các mẹ ạ 😳😳😳

Em chào các mẹ ạ! Em đang muốn nhờ các mẹ tư vấn giúp!!! Hằng tháng mùng 4 em hành kinh. Sang tháng này mùng 6 em vẫn chưa hành kinh. Nhưng mấy ngày nay em đau lưng quoằn quoại như sụp lưng vậy. Kèm theo thường xuyên buồn ngủ và mệt mỏi, không muốn ăn. Lúc nào cũng muốn ngủ thôi ạ. Chiều hôm nay là mùng 6, em tự nhiên đau lưng kinh khủng và ra chút máu màu đỏ hồng, không nhiều lắm ạ! Khi đi vệ sinh thấm giấy mới thấy máu. Chứ k ra ồ ạt như máu kinh. Em cũng đau âm ỉ bụng dưới. Em muốn hỏi các mẹ đây là máu kinh hay là máu báo thai ạ. Em cảm ơn các mẹ nhiều ạ!

3 41

Thảo luận

[6][6][6] buồn quá mom ạ
07/07/2017 21:07 Trả lời
Bạn canh thế nào, đi khám hả bạn
rose holler b đi khám bsi, ngta siêu âm đầu dò, sẽ nói cho mình chính xác ngày rụng trứng để mình quan hệ đúng ngày đó. Khả năng có thai sẽ cao b à!
Mua que về thử đi bạn
mình lại hành kinh oy b ạ[23][23][23]
Mua que về thử đi bạn nhé, thử vào sáng sớm thức dậy là tốt nhất, or là đi khám để 9 xác hơnnn.
Baby ❤️❤️❤️ cố lên này, nhớ thả và đừng tâm lý qá, chúc b sớm có bb nha ^^
Ẩn danh T sẽ cố gắng b ạ!!! Tâm lý nóng ruột quá!
Mình thấy hôm nay máu ra nhiều như hành kinh... chắc lại k được oy... Buồn quá các mẹ ạ [6][6][6]
07/07/2017 08:07 Trả lời
Ẩn danh b có đi canh trứng ở bác sĩ k!!!
Mình không bạn ơi. Có chị bạn dùng que thử trứng, bảo mình mua. Nhưng mình chưa mua. Con cái lộc trời cho, mình muốn tự nhiên, chứ cứ càng mong ngóng càng tâm lý, lại không được.
Y như mình. Nhưng rất tiếc đó là ckk. Thất vọng lắm luôn. Nhiều khi mong quá nên những biểu hiện trước kì kinh nguyệt lại tưởng ốm nghén[6][6][6]
07/06/2017 22:07 Trả lời
hic hic... hụt quá thể...[32][32][32]
Tks mom nha!!! Mình mong quá... Mà lần này k có chắc hụt và buồn lắm. Mình đang đợi xem lượng máu ra. Rồi sáng mai thử que xem sao [27][27][27]
07/06/2017 21:07 Trả lời
minh thấy nhiêu mom chia sẻ nêu máu báo thai thì ko có dịch nhầy. có khi bạn sắp có kinh đó. hôm tháng rồi minh cung đau lưng đau ngực đi tiểu nhiều, sau rụng trứng 2 ngay là minh thấy co biểu hiện luôn ây nên minh nghi la kha năng đậu thai cao. xong rôi qua 7 ngay thu que van 1 vach. 10 ngay vân 1 vạch, 12 ngay vân 1 vach. đên ngay thứ 15 sau quan hệ thì ra máu. minh thấy ra it. vì từ trưa ngày đó tới tối rồi tới sáng hôm sau ko thây ra ồ ạt. thầm nghĩ mãu thai vi ra lượng ít nhưng co dịch nhầy. thế mà nó kéo dài tới 5 ngày có 2 ngay ra nhiều và cuối cùng là kinh nguyệt đó. có thể do mong con quá nên minh có mấy triệu chứng đó mom ạ. tốt nhất mom để xem máu ra như thê nao sẽ biết ngày.
Nhiều khi là máu kinh đấy b ah. Mình trc cũng vậy. Trước mấy ngày kinh đi vsinh lau ms thấy hồng hồng. Còn k cũng k ra gì. Buồn xog lại lo lắng nữa
T cũng vậy mà b. Đau sụt cả lưng. Ngực cũng sưng. Vậy mà vẫn hụt... mong con lắm mà cứ khỏi cái này lại bị cái khác. N khi cũng nản lắm. Nhg fai cố nghĩ tích cực b ah
Ẩn danh cố gắng lên b!!! Con sẽ mau đến với mình thui ❤️❤️❤️
Có người ra máu có ng k ra tí nào, mình k bi ra máu nhưng mình theo dõi thời gian quan he dấu hiệu rụng trứng nên sao khi quan hệ 1 lần duy nhất 7 ngày là mình thử que thấy có 1 đậm 1 mờ rồi
07/06/2017 19:07 Trả lời
Máu báo thai rồi do bạn, thử que di
07/06/2017 19:07 Trả lời