Tâm sự

Cac mom à. Mình trễ kinh nay nua là ngày thứ 4 r. Thử we lên 2 vach r. Đinh thứ 2 tuan sau r đi khám luôn. Mà sao bụng cứ như đầy hơi. Phình lên. Bụng dưới đau râm ran. Đau như kiểu sắp đến ck r đở . Tối thì ko ngủ dc. Người ngợm cứ khó ở kiểu gì ý. Thấy mệt mỏi mà đau nhức.ngu ko đc Lai ho nữa.ho mún lộn ruột ra ngaoi lun. Các mom trải qua r thì cho e ít kinh nghiệm với ạ. E cảm ơn nhìu lắm .

0 8

Thảo luận

Nếu bạn đau bụng thì nên tranh thủ đi khám bạn nhé. Mình cũng bi đau bụng đi khám bsi cho nói bị bóc tách và cho thuốc dưỡng uống đấy. Còn ho thì mình ăn và uống cam tươi, chanh mật ong ấm và súc miệng bằng nước muối thấy hết đó.
07/07/2017 11:07 Trả lời
Mìn ho hơn cả tháng mà ko hết. Giờ thù hết rồi các ce nhớ tránh xa khói thuốc lá nó làm ho trầm trọng hơn. Mình ko dám uống thuốc tây nhiều nên chỉ ngậm muối khò và ngậm viên thuốc ho thảo dược hiệu an thanh. Cái thuốc này ngộ mình mua ở đồng nai còn tp. Hcm tìm quài ko thấy lun
07/07/2017 10:07 Trả lời
Ho mà ngứa cổ xong nhào nhào lên ho như hen vạy. Sợ quá. Làm đủ cách đở dc tý. Đến chìu tối rạng sáng thì ko ngủ dc lun. Mình lấy hủ rượu tỏi lấy 1 thìa nhỏ r cho nươc ấm vào cho muối vào khò mà đỡ các mom à.
07/07/2017 09:07 Trả lời
Bị ho bạn pha chanh với mật ong nằm võng 5p xong uống rừ hớp 1 sẽ đỡ nhìu lắm nha
07/07/2017 08:07 Trả lời
E cũng bị ho các c ah.mà hi muốn lộn hết cả gan phổi ra ngoài các c biết cách gì trị ho k chỉ e vs
07/07/2017 08:07 Trả lời
Uống thuốc sẽảnh hưởng đến em bé, nên nếu ho ko đờm thì chị ngậm mật ong chanh đào, các vị thuốc thảo dược lành tính trị ho khan. Ho lâu thì mệt lắm
07/06/2017 22:07 Trả lời
Mới có mà ho r. Giữ gìn sk nhé bạn.
Các biểu hiện của chị là bt khi mới có thai trong 3 tháng đầu. Có điều chị ho thì ko biết do đâu, nên giữ gìn sức khỏe, tránh ho mạnh, ho lâu phải dùng thuốc