Viêm lô tuyến độ 2

Các chị cho em hỏi với.tình hình là em cưới chồng dc 7thang rôi ma chưa có bầu.kỳ kinh nguyệt vừa rôi có mùi rất khó ngửi ạ.em vừa đi khám về bảo bị viêm lộ tuyến độ 2.mà em chưa có bầu.em hoang mang quá.các chị có ai bị như em không.chỉ cho em với

0 44

Thảo luận

M đi khám rôi.lúc khám thì bảo viêm lộ tuyến.xong đi lm xét nghiệm về bs nhìn kêt qua lại bảo viêm âm đạo.mình hỏi lại thì bảo viêm âm đạo có lộ tuyến.như dở hơi b à
07/17/2017 17:07 Trả lời
Triệu chứng là gì mấy chị
07/09/2017 16:07 Trả lời
Chưa có bầu đừng đốt hoặc đừng áp lạnh nhé, nó sẽ để lại sẹo và khi có sẹo r quan hệ tinh trùng sẽ gặp khó khăn để vào trong. Hơn hết nếu mẹ nào đẻ thường càng khó mở tử cung, rơi vào tình trang đẻ khó. Mình làm đông y nên mình khuyên bạn.
07/09/2017 13:07 Trả lời
Mình cưới gần đk năm r.đọt vừa cưới dk hon tháng mình cũng bị lộ tuyến nặng.bị ra huyết hoi hồng.sọ quá đi khám.đi hp bị bs lừa bán thuốc đắt nữa.xong c dau m dưa lên hnoi bvpstw khám điều trị hơn 4 tháng mới khỏi đấy b.cũng phải đốt điện k sẽ dễ tái phát.vừa đốt còn đk 2 tháng m có e bé đấy.m bjo đang vầu hon 3 tháng r.m nghĩ b nên lên đấy khám cho chắc đùng dùng thuốc linh tinh
07/09/2017 13:07 Trả lời
Bên nhà mình có sản phẩm hồng âm tiêu viêm này nhé, viêm lộ tuyến dùng 2 đến 3 liệu trình là khỏi
07/07/2017 22:07 Trả lời
Ẩn danh bạn cứ yên tâm mà dùng, kiêng quan hệ được thì khỏi nhanh ạ
Ẩn danh híc. Kiêng chứ ạ mong cho nhanh khỏi
Chị ơi, biểu hiện của lt độ 2 nó ntn vậy ạ
07/07/2017 21:07 Trả lời
Khí hư có màu j ko c, mà có thường xuyên ra khí hư k ạ
Ban có bị đau lưng hk
Mình độ 3nè Mình độ 3 nè.chưa có e bé lo quá.mất ăn mất ngủ
07/07/2017 17:07 Trả lời
B cươi lâu chưa.thê b chữa đâu chưa
miu trieu chưng the nao za ban.co dau bung duoi hay dau lưng hk
Mình thì lúc sinh con xong cỡ 3 tháng thì bị viêm độ 3 mình đặt thuốc 2thang thì chỉ xuống còn độ 2. Sau mình đốt điện lun. Vì mình mới sinh còn kiêng cữ chưa quan hệ lại nên nó nhanh lành. Giờ thì bt rồi. 😀. Tại mình cho con bú nên chỉ đặt đc thuốc dành riêng cho con bú thôi.
07/07/2017 11:07 Trả lời
Có triệu chứng ko bạn.
Hồi mình thấy đau bụng dưới suốt ý. Cảm giác bên trong đau rát.
Có c báo bầu nữa
Viêm lộ tuyến 2 b dat thuốc bên ninh là hết. Còn b để Lâu Nguy hiểm lắm. Mình k lừa nhé rất có tâm. Vì nhiều chị mình jup giờ đã hết rồi
miu ✨ AN NỮ THẢO KHANG ✨ - VÌ SỨC KHỎE PHỤ NỮ ! ❌ CÔNG DỤNG: 🔮 Làm hồng , tái tạo thu hẹp âm đạo 🔮 Trị viêm nhiễm nấm ngứa phụ khoa 🔮 Viêm tử cung , viên lộ tuyến 🔮 Huyến trắng ,mùi hôi, vàng... 🔮 Kinh nguyệt không đều , tắc kinh ✔Với chiết xuất 100% từ thao dược quý hiếm tốt cho sức khoẻ ❤ Được kiểm định bởi Cục Đo Lường chất Lượng.đạt chỉ tiêu của BYT ✔ Thời gian điều trị ngắn ✔ Chi phí điều trị thấp, ai cũng có thể điều trị. ✔ Điều trị các bệnh về BỆNH PHỤ KHOA Ở MỌI CẤP ĐỘ
miu mình chỉ đặt thuốc và xông thôi. Còn bữa theo đơn mình k khỏi hẳn