Bỏ thai

Em và ny mới ctay nhau được một tuần. E mới phát hiện ra mình có thai với a ấy đi siêu âm đã được 5 tuần rồi. E k biết phải làm sao. Làm mẹ đơn thân thì còn tương lai, cv e k ổn định sao nuôi con được. E k biết có nên nói với a ấy hay k. Hay lẳng lặng giải quyết như chưa k có gì. E và a ấy chia tay vì bị gđ phản đối, bà nội a ây phản đối gay gắt vì e là người dân tộc a ấy là người kinh. Dù bản thân e thì còn yêu nhiều lắm. A ấy thì chiều theo gđ và cạn tình với e rồi Xin đừng bơ e.. E k biết giờ e phải lam sao, e có nên nói cho a aay biết k.

3 52

Thảo luận

C 93 da 25t e nghĩ c k co li do j để bỏ giọt máu of m ca. C cu nói vs a ấy. Ch chấp nhận ntn thi c đừng qtam.b e dag hoc cấp 3 co bầu rồi cũng sinh bây h bé dc 4t roi. Mẹ đơn thân như b e vẫn nuôi con tốt.c k có 1m c có gdinh Bame bây h có cả 1thien thần vậy là c có rất nhiều chứ đâu phai có 1m. C co len. Bao nhiêu mẹ mong ngóng con kìa c. Dừng bỏ con tội con
07/07/2017 14:07 Trả lời
E nên nói cho a ta biết xem a ta giải quyết thế nào Nhưng đừng bỏ con nhé, nó k có tội tình j đâu
07/07/2017 13:07 Trả lời
Đừng bỏ con tội lắm em ơi
Nếu cạn tình rồi thì đừng níu kéo nữa. Dù có quay lại thì cũng lạnh nhạt với chị thôi. Còn đứa bé...nên giữ lại chị nhé! Cố lên.
B nên ns cho a ấy bik đừng dại dội ko ns rồi bỏ thai (sau này sinh con di chứng do, tội đứa bé), làm mẹ đơn thân b càng cực hơn nua, b cứ ns nếu ng do yeu b sẽ làm tất cả vì b
Giữ lại đứa bé nha bạn và nói cho ba bé biết,nếu người đó cự tuyệt thì hãy cố gắng sinh bé ra,sinh ra bạn sẽ thấy thật tuyệt vời và hp.cố lên bạn à! Mình tin bạn làm đc.vì con
07/07/2017 12:07 Trả lời
B sn bao nhiu z
Mình 93
Vậy qd đc rùi mà b. Nên nói vs ngta bit b ah. Cố gắg nhé
Mỗi dân tộc có mỗi nét đẹp riêng. 2 b lấy nhau con sau này thừa hưởng nét đẹp lai của ba và mẹ chắc đáng yêu lắm. Nếu trước sau gì cũng bỏ thì B nên nói với người yêu đừng tự giải quyết 1 mình. Nhưng hi vọng 2 b ko bỏ bé. Bé nó ko có tội. Hi vọng a ấy và gia đình anh ấy có lương tâm
Giá như ai cũng nghĩ đc như bạn bạn ạ
Bo con toi lam e ak. Chj bt neu de lai thi kho cho e. E se bj ng ta xam xj noi e nay no. Ng dua be dau co toi mjh lam mjh chju e cu noi thu cho ng ay bt. Neu ng ay van cu tiet thi e nen buong dug neu keo kho ban than mjh. Chj luc truoc cug nhu e vay co lan chj mun chet cug no nua nhug chj nghj no cug mun nhjn the gioi ben ngoai giog nhu bao ng va quyet dinh chj ko sai. Bay gio chj cam thay hp lam khj co no. Va ba dua be co doi quay lai nhjn chj ko chap nhan vj ng da bo roi mjh co quay lai cug ko hp. Nho dua be ma chj moi bt dc ai moi la ng thuog chj that su chu ko phai ve be ngoai. Chj mog e suy nghj cho that ky roi ha quyet dinh e nhe
Dạ e cám ơn c. E sẽ suy nghĩ thật kĩ ạ
nói cho người ta biết ,thời nào rồi mà còn phân biệt nữa
Hic... Trc đó mình cung nghĩ giống b. K ngờ có ngày bị phân biệt vậy bạn ạ