Tâm sự cho nhẹ lòng... Xin các mẹ giúp em

Mình và anh ấy quen nhau đc 3 tháng, do yêu và 1 phần sợ mất anh ấy nên mình có nói dối là m co thai< sự thật thì m k có vì m bị đa nang buồng trứng). Do ngày trc quen nyc mình từng có thai 2 lần nhưng m đều phá thai, r mình uống rất nhiều thuốc ttkc R mình với anh ấy đám hỏi cuối năm ngoái, anh ấy vì mình thay đổi nhiều lắm từ 1 ng ăn chơi gio lo làm ăn, thời gian đó m k bjt làm sao, m xin con nuôi, dự sinh cuối tháng 5, tới ngày hôm đó m k dám gặp anh cũng k thể ôm đứa con k phải con mình, r gđ và anh biết sự thật, mình biết a rất đau, nhưng anh vẫn kéo mình ở lại, anh nói sống với nhau có tc rồi, a thương m k bỏ đc.... Lúc đó gđ anh đòi từ anh Rồi hôm bữa m thử que 2v, m mung lắm nói cho anh biết, anh vui và chăm sóc m, k cho m đi làm nữa, tới khi siêu âm thì bs bảo k thấy j, có phải số phận trớ trêu m nhiu thế k, Mình biết anh rất mong đứa bé này, bây giờ m phải làm sao đây, cũng k thể để a buồn phiền nữa, nếu anh bị tổn thương 1 lần nữa m k biết sẽ ntn, mọi ng giúp m với xin đừng bơ mình Mình cũng đi cầu siêu cho con r, huhu

1 13

Thảo luận

Cố gắng lên c nhé
07/08/2017 22:07 Trả lời
Co gắng lên chị nhé
07/08/2017 21:07 Trả lời
Cám ơn b ạk Giờ lo nhất là ck mình thôi
07/08/2017 16:07 Trả lời
Cố lên b. Đi chùa nghe giảng,,an chay làm nhiều việc thiện để xám hối nhữg việc trong quá khứ. Sống tích đức rồi phuớc lành sẽ đến vs b. Chúc b may mắn
Cố lên e ạk
Chia sẻ cùng em, cố gắng nha e
Cố lên bạn ơi đừng tuyệt vọng, bạn lo nghĩ nhiều quá stress cũng ảnh hưởng chuyện bầu bí...
Cám ơn b ạk Mình k biết làm s nữa, nhiu lúc k muốn nghĩ nhưng phải nghĩ thôi,
Ẩn danh bù lại là bạn đc ck thương và thông cảm... bạn nghĩ thoáng xíu rồi tìm lời nhẹ nhàng tâm sự vs ck.. mình nghĩ là ck bạn cũng biết là bạn mong mỏi rất nhìu
chỉ biết vk ck động viên nhau mak sống nếu ko thể sống thiếu nhau bạn ạ.con cái là lộc trời cho.bạn đã từ chối 2lần.hãy bằng tấm lòng ăn năng ông trời sẽ ko nhẫn tâm.cố lên bạn
ừa mình nghĩ nếu mình là bạn chắc cũng chẳng làm được gì.thôi vì a thương bạn bạn hãy cố sống cho thiệt tốt.lấy lại tinh thần thì những đứa con mới nhanh về với bạn
bí danh mình cảm ơn mẹ nó nhé, sẽ cố gắng, hy vọng hp sẽ mỉm cười với mình