Kinh nguyệt không đều

Mọi người cho em hỏi chút ạ, em năm nay 23t, chưa chồng cũng không người yêu, từ lúc em dậy thì tới giờ kinh nguyệt rất đều, 1 tháng 1 lần và chu kỳ kinh ra nhiều và thường kéo dài khoảng 1 tuần, nhưng kể từ năm ngoái tới giờ kỳ kinh của em ko còn đều nữa, tháng có tháng ko và kinh ra ko có nhieefu như lúc trước, và khoảng 4-5 ngày là e hết rồi ạ (dù tháng trước ko có thì kinh nó cũng ko ra nhiều ạ) em thì rất ngại đi khám phụ khoa, nên mọi người ai từng trải qua giai đoạn này thì cho em xin chút ý kiến để em bớt lo ạ

0 10

Thảo luận

Uống thuốc đều kinh đi b
07/16/2017 16:07 Trả lời
vâng cám ơn bạn nha [2][2]
k có j đâu e.c kug có tgian bị vậy.do thay đổi tâm lý,sih hoạt ăn uốg or do thay đổi nội tiết thôi
07/09/2017 21:07 Trả lời
dạ chắc vậy ạ, vì e hay bị stress với áp lực nữa, ăn uống cũng thất thường, với hay ăn đồ cay nóng, nghe c nói vậy e cũng yên tâm hơn, e cám ơn c nhiều lắm 😍😍
Bạn có muốn uống thuốc điều kinh gia truyền Hằng Thu thử xem, mình nghĩ sau 1 hộp bạn sẽ thấy tình hình cải thiện đấy.
07/09/2017 19:07 Trả lời
cám ơn bbạn mình ko muốn uống thuốc cho lắm 😊😊
Trc hồi chưa lấy Ck e cũng vậy kinh k đều r có lúc còn rong kinh , lúc thì mấy tháng mới bị 1 lần thất thường lắm nói chung chắc là do căng thẳng hoặc do nội tiết gì đấy . Nếu lo lắng qua thì cứ đi khám cho yên tâm
07/08/2017 23:07 Trả lời
K sao đâu c cứ bình thường đi. Đừng lo nghĩ quá . K sao đâu. E k đều mà đẻ xong giờ đều như vắt chanh luôn
Ẩn danh uh cám ơn em nha, c đỡ lo hơn rồi, với h c cũng đến ngày rồi [3][3]