Qhe

Qhe hậu môn cảm giác như thế nào vậy mn!? Mình cũng đòi ny qhe hậu môn mà a ko chịu, sợ ảnh hưởng này nọ. Muốn thử cảm giác đó lắm!! Share kinh nghiệm với ạ.

0 24

Thảo luận

Dễ bị trĩ hoặc viêm nhiễm. Khôg nên
07/10/2017 21:07 Trả lời
Đau cm luôn dễ viêm nhiễm vs qh hậu môn gây áp lực lên thực tràng k tốt cho cơ thể
07/10/2017 18:07 Trả lời
Chồng mình cũng đòi mà mình ko cho vì sợ đau
07/10/2017 11:07 Trả lời
Đau chảy cả máu. Đi lại khênh khạng mất mấy ngày. Đây là tai nạn. Chẳng may đang xung ổng í đâm chượt vào lỗ hậu môn 1 phát và ăn đủ thốn
07/10/2017 10:07 Trả lời
Khiếp vậy hả bạn
Thấy bạn kể mà buôn cười ghê
Bước đầu cho vào sẽ rất khó khăn, sẽ có cảm giác đau nên cần đc bôi trơn đủ độ b nhé. Tốt hơn hết là ko cho vào luôn. Mà phải dạo đầu bằng cách qh cửa trước, nước dâm thủy ra nhiều xong lấy nước đấy làm chất xúc tác cho hậu môn. A ấy sẽ ấn vào từ từ từng chút một, cảm giác lúc đầu sẽ rất là khó chịu đấy, bạn bảo a đừng cho dương vật ra hẳn ngoài mà vẫn nhấp nhẹ nhàng ở bên trong, nó sẽ giãn ra dần dần và trơn tru hơn, trong khi nhấp tay a có thể kết hợp xoa, miết cô bé của b. Cảm giác phê, đê mê tít mít. Nên thử lần cảm giác mạnh b ạ. Dù ko êm như qh thông thường, nhưng ctrai rất muốn thử mà mình chiều chắc chắn sẽ đc ck yêu hơn thôi.😉
Hì, nghe bạn chia sẻ mình cũng muốn thử quá
Ẩn danh nhưng mà chuẩn bị tâm lý là phải chịu đau nhé. Trym ck mà to quá là hơi thốn đấy.😁😁😁
Nếu dùng bcs thì đã lắm đó mấy c.. e bị trĩ.. đặt thuốc hậu môn thoy đã thấy đã đã.. bôi trơn r để vào chắc đã hơn âm đạo nữa [33][33]
Chỉ mấy đứa bạo dâm mới làm thế. Vừa mất vệ sinh vừa dễ bị bệnh. Trước khi quan hệ hậu môn phải dùng biện pháp thụt tháo, thật sạch sẽ hết phân mới làm được
07/10/2017 08:07 Trả lời
Bị bệnh trĩ thì khỏi phải lm rồi
07/10/2017 08:07 Trả lời
Mình sợ mất trinh. Thế là qh hậu môn. Mới đút vào nửa cu mình đau chảy nước mắt. Nhưng lần sau bôi trơn bằng nước miếng thật nhiều r chịch. Ta nói nó sướng hơn âm đạo luôn
07/10/2017 02:07 Trả lời
Ẩn danh đau lắm ( lần 1) và nghĩ chắc.... k có lần 2 đâu 😅😅😅
Bị bệnh nữa hã bạn
Nếu không có dầu bôi trơn đừng nghĩ đến chuyện đó
07/10/2017 01:07 Trả lời
Mình sợ bị viêm, chứ bôi trơn thì mua dầu bôi trơn thì mình nghĩ chắc ổn.