Thuốc Phá Thai

Các chị giúp em biết chỗ nào bán thuốc phá thai cấp tốc mà có thể ship cod đến các tỉnh xa bằng bưu điện giúp em. Chuyện là em có con bạn nó lỡ có bầu đc 2,3 tuần, mới 17 tuổi các chị cũng biết tâm lí nó. Ko dám đi viện nó bù lu bù loa hết cách rồi em lên đây nhờ các chị giúp. Có chị nào bán hay biết ai bán có thể gửi xa chỉ giúp em.

1 16

Thảo luận

Uống thuốc bậy đi r chết cả thai lẫn mẹ nhé không biết bao nhiêu trường hợp tự ý phá thai bằng thuốc r xót nhao thai băng huyết r
07/11/2017 00:07 Trả lời
17 tuổi tương lai còn đang phía trước ko thể có con đc đâu e. Khuyên bạn e nên bỏ cái thai đó đi e. Đến những nơi cơ sở uy tín r làm thủ tục phá nhé e. Thuốc phá thai ko phải muốn uống là uống đâu e xét nghiệm đủ thứ mới uống đc đó
07/11/2017 00:07 Trả lời
Có thì nuôi thôi...
07/10/2017 23:07 Trả lời
Khuyên b đừng phá là cách tốt nhất của 1 ng b như b. K có cn gì là k giải quyết đk cả. Rồi sau náy sẽ hối hận đó.
07/10/2017 22:07 Trả lời
Nguoi mong con thi con ko toi, co nguoi lai mun pha, lm vay co khac nao la giet nguoi dau
Đúng là người mong chờ mõi mòn thì ko có .... buồn nhĩ
Nhung cung co nhiu ng co thi lai muon bo, doi that la kho
Em nên đi bs. Nơi an toàn . Đừng đi mấy chổ chui. Nguy hiểm lắm. Khéo lại hối hận ko kịp đó em.
Tốt nhất nên khuyên bạn e cố gắng giữ đứa bé, đừng sợ khổ mà làm thế, đứa bé nó vô tội
07/10/2017 21:07 Trả lời
Đưa bạn đến bệnh viện đi e.nhiều người thai lưu đi bệnh viện lớn còn đang sợ bụ Vô sinh huống hồ là phải nạo.nhưng mà bảo bạn e nên suy nghĩ kỹ nhé
07/10/2017 21:07 Trả lời
Bậy bạ hết sức, phải đi bệnh viện lớn thôi, thuốc đó ko uống lung tung, trước khi uống Ngta còn phải làm xét nghiệm máu, siêu âm xem thai đã vào tử cung chưa, nếu thấy uống đc thì bác sỹ mới cho uống thuốc phá thai nội khoa, chưa kể sau khi uống viên thứ 2 còn phải tái khám siêu âm xem còn thai hay ko... tóm lại có rất nhiều bước, e khuyên bạn e đi bệnh viện đi...dưới 7 tuần còn uống đc chứ để lớn hơn thì phải hút đó KO THE Ở NHÀ MÀ UỐNG THUỐC TỰ MÌNH ĐC bạn e mới 17t thôi ko lẽ bạn nỡ để bạn e vô sinh sau này sao
07/10/2017 20:07 Trả lời
Cái đók nguy hiểm lắm e àk e ở âu ák
07/10/2017 20:07 Trả lời
Ẩn danh em không biết chị ạ. Vì bạn em có chứ ko phải là em, nó chỉ khóc lóc nói là có bầu kêu em cứu nó em hỏi về thằng bồ thì n chỉ kêu giải quyết cái bầu sớm càng tốt
Đúg r pải n zs ng.iu koi giải quyết ntn