Tủi thân

Cm ạ. Ck m đã có 1vk va ly hôn dk 5nam,2ng co vs nhau 2ng con,khi m lấy a thi m kug k nghĩ mọi chuyện lại như này. M đag có bầu thag thu 2,hay bị đau bụng,bảo ck đưa đi khám thì nằm mãi k chịu dậy. Rồi chị vk trk gọi bảo thằng cò ốm a đón đưa nó đi viện khám thì a ck m bật dậy đánh răng rửa mặt luôn. A đưa m lên viện để m tự khám,rồi a lên đđón con a. M nghĩ thagf 6tuoi biết đau biết khóc roi lại quan trọng hơn ca đứa bé trong bụng m ak. Tủi thân các mẹ ạ.

0 15

Thảo luận

Ba mẹ em ly dị, cũng 2 mặt con, sau ba gặp 1 cô còn trẻ nhưng cũng 1 lần đò có 1 con riêng, mẹ em ít khi để việc của tụi em ảnh hưởng đến cuộc sống của ba lắm, nhưng được cái vợ mới của ba cũng hiền và hiểu chuyện cực, hay thăm hỏi qua lại, em cũng chỉ nhận chu cấp đến học xong, ngoài ra mọi thứ ở nhà 3 mẹ con em đều tự thân vận động, nói chung là phải xem chị vợ trước như nào nữa ạ
07/11/2017 16:07 Trả lời
Đã đến vs nhau thì phải chấp nhận thoi. Sự đời là vậy ma. B nen lo cho dua bé trong bụng. Con nhug ch khác thi cu de thuận theo tu nhien
07/11/2017 12:07 Trả lời
Uk m cam ơn b.chak kug phai lam vậy b ạ.
Sao chị vợ cũ k đưa đi khám? Kiểu này là muốn nối lại tình xưa đây mà. Nếu là mình, từ giờ mình sẽ tự đi khám, tự đi sinh, k cần a ta lo cho minh nua. Mai mốt đừng kêu nó là con. Nghe mà tức
Ns thật vs b, ck b k qt b cko lắm
Mk kbh mún lấy ng đã từng lập gđ r. Trừ khi a ấy k có đứa con nào
Người đến sau luôn là tủi nhục khi vợ đầu léo nhéo ck mình
07/11/2017 11:07 Trả lời
Bt thi chag thấy gi,cứ con ốm tý lại gọi ck m.hết tien kug goi xin.đùa chu lam gi co ng nao như the.ns ma buc xuc 😬😬
Ẩn danh bạn phải nói rõ cho chồng. Chu cấp cho con của bã 1 tháng bao nhiêu đo tới 18t thôi. Còn k thì k đc xin thêm vì h ổng đã có gđ mới rồi, còn fai lo gđ minh nữa. Bạn phải lm căng lên họ ms ở bên minh đc bạn ạ. K lại về vs vợ cũ đấy
Haiz. Hay dau bung la thai yeu do ban. Ban dung nghi ngoi nhieu. An uong boi bo va nam nghi ban nhe. Nguoi dan ong do co hay k k quan trong. Quan trong la con ban dang mang trong bung ay. Dan ong chi biet cai da mat va cai chua co duoc. Ho nao biet quy trong cai dang o truoc mat. Ban chui thang mat a ta cho minh. Tui than lam cai gi cho met. Minh phai yeu minh truoc da.
07/11/2017 09:07 Trả lời
Đúng la đàn ông,phu nu khổ trăm nghin thứ ma bị đóđối xử chag đâu vao đâu
Ẩn danh đừng phụ thuộc vào đàn ông quá nhiều...cố lên
Tuổi thân bạn hỉ.
07/11/2017 08:07 Trả lời
M nghi ma roi nc mắt luôn b ạ.nhug nghĩ vì con trong bụng nên lại cầm lòng
Ẩn danh đàn ông lạ thật ha. Mình chân thành bh thì họ lại ngược lại