Mong con[1][1]

Tình hình là thế này các mom ạ. E đang thả, 1 tuần lại đây e thấy thỉnh thoảng râm râm hụng, đầy hơi, đầu ti đau và nhạy cảm, tính tình nóng nảy. Mà mai mới đến ngày kinh. Nhưng 2 ngày nay e bị cảm sốt nhưng k dám uống thuốc. Sợ lỡ có thai mà uống thì ảnh hưởng tới con. E nên làm ntn các mom ơi!

0 83

Thảo luận

Bầu bí mà ốm đau vẫn phải uống thuốc. Đơn giản là ko có đứa trẻ nào khỏe mạnh khi sinh ra từ 1 người mẹ ốm đau bệnh tật. Mẹ có khỏe thì con mới khỏe.
07/11/2017 22:07 Trả lời
Mình sợ ảnh hưởng tới con á b.
Ko ảnh hưởng. Mẹ bầu có thuốc cho mẹ bầu. Cơ thể bạn ốm sinh ra nội ngoại độc tố các kiểu. Cái đó mới ảnh hưởng đến con. Còn thuốc bt còn lâu mới xâm nhập đc qua hàng rào nhau thai
Test thu thai đi b
Nếu có rồi thì uống thuốc bắc cho khỏi sốt nha. Thuốc tây k đk uống đâu
Cảm ơn b nhé! Hi
Đừng để sốt bạn ơi. Ảnh hưởng lắm
Bà già chắc là đông quá à Muốn chắc chắn thì b cứ đi thử đi Hôm sau đi lấy kết quả dc mà,đỡ phải lo
Ok 2 b hii
Khi có ý định có con chị nên đi khám sức khỏe và tiêm phòng 1 số bệnh trước đã rồi hẵng thả. Như vậy tốt cho cả bé cả mẹ hơn chị ạ
07/11/2017 21:07 Trả lời
Rút kinh nghiệm lần sau ạ. [2][2]
😅😅👍🏻👍🏻👍🏻👍🏻
C thử que đi. Giờ có là lên vạch rồi
07/11/2017 20:07 Trả lời
Vân Navi hii cứ thoải mái cho con khoẻ b ạ. Hiz . Tuần nữa s.a chắc sẽ thấy thôi. Hi
Bà già em đang tính tự đi sâ mình k cần hắn đưa đi nữa đây
bạn nào mớ bắt đầu dính bầu thì tư vấn dám mình vớ ạ.
07/11/2017 20:07 Trả lời
Con cái là lộc trời cho bạn ơi giờ biết tư vấn sao trời
bạn @Mẹ Gà ơi, 5 ngày trước e có qh vc mà trong mấy ngày đó bụng dưới mình có đau bụng râm râm, cho mình hỏi ko biết khi bắt đầu có tin vui các mẹ có biểu hiện thế nào ko ạ.? như mình bị đau bụng thế thì có hy vọng gì ko ạ...??
07/11/2017 19:07 Trả lời
Ẩn danh thử xem sao b? B có hiện tưonwg gì r?
Bà già miny chưa thử nữa cung mong con như ráng đợi 2 ngày nữa thư cho chắc
Mình cũng vậy nè. Thử 2 ngày trước thì 1 vạch. Lon ton đi nhổ răng sâu. Rồi về bị cảm uông mấy liều thuốc. Hôm nay trễ kinh ngày đầu chạy đi thử lại lên 2 vạch..huhu. vậy là seo
07/11/2017 19:07 Trả lời
Vậy b thử đi khám rồi hỏi bác sĩ để họ tư vấn xem sao.
Bà già huhu.. oái oăm ghê. Huhu
Bạn cảm thì uống nước chanh cam vào, bổ sung vitamin C tự nhiên, đừng để sốt cao quá nhé
07/11/2017 18:07 Trả lời
Cảm ơn b :)
Còn 2 ngày nữa tới ngày kinh thì mn thử que đc r đó. Thử xem có k còn biết đường tránh bầu bí mà bị cảm sốt nguy hiểm mà.
07/11/2017 18:07 Trả lời
Cảm ơn b nhé! Sáng mai mình thử nè!