Kinh nghiệm tăng cân

Nhà mình có ai có kinh nghiệm tăng cân chia sẻ giúp em với ạ. Em ngủ tốt, ăn khá nhiều nhưng ko thể tăng cân được ạ. Hiện tại em đang dùng tảo biển của nhật, thấy tiêu hoá tốt nhưng vẫn ko tăng được tí nào. Có phải em sẽ gầy mãi mãi ntn ko? Huhu. Nhìn mn có da thịt mà thèm được như vậy quá. Các chị ai biết chia sẻ giúp em nhé. Sang năm em dự định kết hôn mà cứ ntn em thấy chán quá. Huhu[6][6][6][6][6][6]

0 16

Thảo luận

Mình từ nhỏ đến lớn lnao ng cũng gầy, xong mình đi tập tạ đó, tăng từ 42 lên 48 trong 3 tháng các b ơi, các bạn nên đi tập gym nhưng tránh các bài tập giảm cân, nên tập những bài tăng cân cơ, trước khi đi tập 10-15' ăn 1 quả chuối hoặc 1 cái xúc xích nhé, chăm chỉ làm theo mình trong vòng 3 tháng nhé
07/12/2017 12:07 Trả lời
Trc mình cũng gầy ăn tnao cũng k béo lên đc .Từ khi lấy chồng xong mỗi tháng tăng 2kí ( nta bảo do 2 đứa hợp nhau nên tăng ^^ ) giờ muốn phanh k đc đây nè huhu
07/12/2017 11:07 Trả lời
Hihi. Mình cũng bảo ng yêu mình thế, nhưng ng yêu mình thì béo tốt lắm, mình thì bé quá, nên hơi tự ti. Hihi
Trc m co 40kí thôi ny toàn bảo mua thuốc bổ cho uống .Giờ lấy về rồi béo lại bảo ăn ít thôi giảm cân đi vk
ăn sữa chua có đường ngaỳ 2 lần sau bữa ăn 30 phút.ban chia bữa ăn ra ngày 5 bữa. ăn thêm nhiều hoa quả. trước mình gầy lắm .nhưng áp dụng như vậy tăng gần 10kg rùi
07/12/2017 11:07 Trả lời
Nghe thích quá. Hihi. Hiện tại mình đang uống tảo biển ngày 2 lần sau bữa ăn 30'. Thấy tiêu hoá rất tốt. Có lẽ mình nên chia nhỏ bữa ra, bữa phụ mình chỉ ăn bánh trái linh tinh chứ ko ăn nhiều. Thế có được ko bạn?
tảo biển được đấy. ăn thêm bữa phụ .cơm rất quan trọng. k phải cứ ăn nhiều thức ăn là tốt. muốn tăng cân thì tinh bột là quan trọng nhất. à còn uống nhiều nước và tâm lý phải thoải mái nhé[19][20]
Trước đây mình cũng như bạn. Dùng đủ cách ko tăng. Rồi mình tự làm bột ngũ cốc uống ngày 2ly, vậy mà tăng tháng gần 2kg. Bạn thử xem sao.
07/12/2017 10:07 Trả lời
Cảm ơn bạn nhé. Mình ngày xưa cũng từng uống bột ngũ cốc rồi mà ko án thua nè.
Bạn ăn nua k béo đc đâu chiu khó an nhieu quả cho da đẹp mua quần áo đẹp mặc sẽ khác hăn.mình thấy gầy mặc quần áo đẹp mà . Như mình đây ăn it cũng béo
07/12/2017 10:07 Trả lời
ngan0 mình nghĩ là bạn cbi có baby thì ko nên uống. Hihi. Cố gắng ăn uống đầy đủ, mà t thấy các mẹ có bầu dễ béo lắm. Hihi
Lê Giang cuq moq cho nó béo len... ma k pyt s day..hi