Sống thử

Sống thử với bạn trai và có qhtd là đúng hay sai ạ?? Dù biết sau này không thể đến với nhau ạ:((( ( vì hoàn cảnh ở rất xa nhau ạ) Mong các mẹ cho e lời khuyên

0 29

Thảo luận

Dù biết k đến đc vs nhau nhưng bây giờ b cảm thấy hp và k thấy hối hận với những gì b đã làm thì k sao cảm ty mà.
07/15/2017 22:07 Trả lời
Là con gái mà sống nthế chỉ có thiệt thòi thôi
07/15/2017 21:07 Trả lời
Biết ko đến đc với nhau mà bạn sống thử để làm gì ? Chưa thử đã biết ko có kết quả còn gì
Không thể đến được với nhau sao phải sống thử v bạn
Nếu được cho sống thử để chọn người hợp với mình thì các mẹ có sẵn sàng thử k? Vì sợ nhất là lấy nhầm chồng :( người k yêu thương mình. E k nghĩ yêu nhau lâu thì sẽ thay đổi, chỉ là mình chưa thấy hết con người thực sự nên mới thất vọng về họ thôi. Sống thử nhận thấy mọi thứ, ngta vẫn yêu chiều quan tâm. Thì mình càng k muốn rời xa
07/15/2017 18:07 Trả lời
Vẫn sống thử trong khi biết ko đến đc với nhau. Ko hiểu bạn nghĩ gì vậy. Rồi mai sau nếu chồng tương lại của bạn biết thì người ta sẽ nghĩ gì. Những người biết về bạn sẽ nghĩ như nào
Nhưng e biết mọi người nghĩ thế là dễ dãi, là lẳng lơ:( e không cổ vũ cho việc sống thử.... nhưng chính e lại đang làm thế. Buồn rất buồn
Thôi ko phải buồn e ạ. Ko biết làm sao thì cứ đổ cho số phận đi. Cứ coi như ông trời bắt mình phải vậy. Số phận phải vậy. Cứ nghĩ vậy đi
Mk cũng giống bạn, đã sống vs nhau và co qhtd nhưng cung vì lí gd nên ko đến đc, van biết là vậy nhưng giờ van chưa ct nnhau đc, ny mk thi muốn cưới mk nhưng mk thì lại phan van vi gd mk ko muốn.
Ẩn danh tại gd mk thì k muốn cho quen tại nhà 2 đứa quá xa 20tieng lun á, mẹ mk bi bệnh nữa mk k muốn làm gd buồn nen mk k pjt s, bo thì k đành mà quen thì biết là ko có kết quả gì
Ẩn danh chúng mình cách nhau 600km bạn ạ. Đang cố gắng cùng nhau vượt qua. Công việc thì k thể luân chuyển đc. Sợ mình vượt qua đc còn anh ấy thì k:(((
Bít đâu sống thử rùi có quyết tâm đến với nhau hơn. Theo mình sống thử thấy hợp hay ko để đến với nhau chứ ko xác định đến với nhau thì ko nên sống thử.
07/15/2017 01:07 Trả lời
Cảm ơn bạn. Nhưng xã hội mình vẫn chưa chấp nhận đc đâu
Giờ vẫn rất yêu nhau. Càng yêu càng có quyết tâm về chung sống. Nhưng công việc k cho phép
07/14/2017 22:07 Trả lời
Mình cũng giống bạn.lỡ có qhtd mà rồi sau đó biết ko đến đx với nhau nhưng mãi vẫn chưa bỏ được
07/14/2017 21:07 Trả lời