Cần tư vấn

Em 25 tuổi. Kinh nguyệt của e ko đều. 1 năm chỉ bị 3 lần. Em đã qh với ny em. Nhưng chưa bao h dùng thuốc cũng như phải đi phá thai. Em rất lo ko biết sau này có ảnh hưởng đến chuyện con cái ko. Có chị nào đã từng bị như e chưa ạ. Cho e lời khuyên nên uống thuốc j đc ko. E chưa dám đi khám tại sợ bố mẹ sẽ biết chuyện e đã qh. Vì gđ e rất khó tính. Mong các chị cho e lời khuyên 😭

1 33

Thảo luận

Không gì đáng tin bằng dụng cụ tiên tiến. Đi khám sớm đi trước khi quá muộn.
07/13/2017 18:07 Trả lời
Em ơi, sao 1 năm chỉ có 3 lần? Bây giờ em đã 25t, kn đáng ra phải đều, ko thể so sánh sự bập bõm như thời mới dậy thì đc. Em thấy các mn trên diễn đàn, kn đều còn sốt ruột trông ngóng qua tháng, em định trông ngóng qua quý à. Chị khuyên em nên sắp xếp tg đi khám nhé! Tuổi cũng ko còn trẻ, có học thì phải tin vào khoa học. Đừng mong chờ vào xác suất may mắn nhé!
07/13/2017 18:07 Trả lời
Hk sau nha bạn. Bạn đi khám bác sĩ bảo là bình thường ấy. Mình có kinh năm lớp 7 sau đó 1 năm có 1 đến 2 lần. Rùi đến khi mình học đại học có kinh cũng hk đều quan hệ với bạn trai luôn vẫm hk đều. Tới ngày mình lấy ck chưa đều luôn ấy. Giờ sinh cin xong đều lại rùi mình 28 tuổi rùi
07/13/2017 17:07 Trả lời
Bích Vân bạn hk đau bụng nhưng sẽ khó chịu xíu với lại để ý quần nhỏ sẽ có màu nâu nha