Sinh sản

Các chị ơi ! Em có mổ thai ngoài tính đến nay đã được 3 tháng . Và em đang dùng thuốc ngừa thai tháng vì chồng em không chịu sử dụng BCS . Việc em mổ thai ngoài mà sử dụng thuốc ngừa thai nữa thì có ãnh hưỡng gì tới việc sinh sản sau này không ạ ?

0 2

Thảo luận

U oi. Cung hoan canh. Ma chi thi moi mo 2 thang. Co kinh lai bua 20/6 dang cho xem 26/7 co hay k. Ma theo lich lily tu ngay 9 den 14 co rung trung. Chi thay co dich nhay dai dai va trong roi. Y nhu luc con khoe manh. Chi nghi la neu chu ki kinh cua e deu, e nen tranh thai theo lich rung trung. Con k thi phai mua cho ck bcs loai mong nhat ma dung. Minh can phai on dinh noi tiet ben trong e a. Ck k thuong minh minh phai dut khoat. Ma e chua co be nao thi cang phai can than. Chi thay o khoa Noi soi benh vien Tu Du, co may e cu co bau la thai ngoai thoi. Chich thuoc nhieu lan lam roi. Co e kia 23 tuoi, co thai nen mung qua, uong thuoc bo nhieu, thai lon, nong do beta cao, 2 lan thai ngoai, cat 2 ben. Xong. Vo sinh. Khoc banh cai tang 5. Toi lam.
07/14/2017 15:07 Trả lời
E đã phá thai bang thuốc 1lần , và thai ngoài mổ 1 lần rồi chị ơi . Hic.. nhưng nhu cầu tình dục ck e cao lắm... ko canh ngày rụng trứng đuoc chị ơi .