Viêm âm đạo và kinh nguyệt ko đều

Em kinh nguyệt không đều . Chu kì 40 — 50 ngày 1 lần có khi 2 , 3 tháng mới có 1 lần kinh nguyệt . Hồi đó sợ lắm ko dám nói vs mẹ cũng ko dám đi khám . Giờ em đaq đứng trước cửa phòng khám của bệnh viện . ( sau khi em đọc các chia sẻ của các chị em đã ko còn nhát như trước nhưng thật sự em cũng hơi run và hồi hộp = )) )) ko biết sẽ như tn !! Có chị nào bị như em ko ạ . Chia sẻ kinh nghiệm cũng như bí quyết gì thoát bệnh viêm này đi ạ . Chứ em cũng hơi loo nếu ko chữa trị đúng có thể gây vô sinh í = (

1 44

Thảo luận

Minh cũng bị chễ kinh nv bạn khám bsi bao như nào
07/16/2017 01:07 Trả lời
Bạn hỏi thì mình trả lời có nhiêu cần thiết mình share cho ai cần Hihi E lấy 10 lá bàng với 1,5l nước đun 25 30p cho ra hết chất kháng sinh Sau đó e bỏ vô vài cái chai bỏ trong ngăn mát tủ lanh, lấy ra dùng dần 1ngafy rửa 4 6 lần, có thể bơm vô âm đạo hoặc xoa rửa Nguồn : của chị rosaer gì ák tại gấp quá mình ko nhớ . Bạn tham khảo nha hihi
Trước m bị viêm đi khám và có thuốc rất tốt m đã khỏi hẳn viêm ai cần ib m chỉ cho
07/14/2017 17:07 Trả lời
Ẩn danh E lấy 10 lá bàng với 1,5l nước đun 25 30p cho ra hết chất kháng sinh Sau đó e bỏ vô vài cái chai bỏ trong ngăn mát tủ lanh, lấy ra dùng dần 1ngafy rửa 4 6 lần, có thể bơm vô âm đạo hoặc xoa rửa Nguồn : của chị rosaer gì ák tại gấp quá mình ko nhớ . Bạn tham khảo nha hihi
Ok bạn tks bạn nhiều lắm
Chị Linh ơi, vấn đề này của chị có thể chữa khỏi hoàn toàn và nhẹ nhàng nhé. Em có thuốc đặt phụ khoa Hằng Thu chữa dứt điểm viêm âm đạo và thuốc điều kinh Hằng Thu điều hòa kinh nguyệt 01684 084 057
07/14/2017 17:07 Trả lời
Nấu lá bàng rửa đi em
07/14/2017 16:07 Trả lời
rose holler c ơi cho e hỏi cứ thế đun lên k cần xay lá bàng dc k c nhỉ? Tại e đọc bài lá bàng của bác hùng là phải xay ý
Nếu xay đun 10 15p r lọc ra Còn k xay thì e đun lâu hơn khoảng 30p cho ra hết chất kháng sinh
Hôi mùi kim loại
07/14/2017 16:07 Trả lời
Dạ đúng r =)
Bsĩ cho thuốc đặt vào âm đạo í bạn . Toa 12 ngày mỗi ngày 1 viên trước khi ngủ để hết hôi hết trắng đục hay sao í =)
Có mùi gì k c
07/14/2017 15:07 Trả lời
Của em có mùi khó chiụ màu trắng đục
C cũng đang bị trễ kinh. K biết lsao. Nhưng âm đạo k có mùi j cả. Bầu cũng k thấy biểu hiện -.- chưa thử
Kết quả viêm âm đạo cấp . Bsĩ bảo ko có gì nhưng vẫn lo vì mùi hôi khó chiụ lắm =(
Mình cũng bị chưa đi khám, b khám có kq sao r b?
Ẩn danh Mình đi khám bh í hông có tốn tiền . Nếu khám ko bh thì mình ko biết . Trước khi đi bạn nên dùng cách của bsĩ Hùng í đỡ tốn kém lắm hiệu quả nữa tại vì cách nhân gian .nhiều ng dùng hiệu quả nên họ lưu truyền nhiều lắm . Bạn lên google bấm cách xông hơ viêm nhiễm của bs Hùng là ra hà . nhiều chị Làm theo ko cần thăm khám bv j cả đã hết hẳn í . Nếu trường.hợp bạn bị nặng lắm lắm xông hơ kiểu này trước nhiều ngày đi khám cũng giảm bớt mấy phần.đấy . ( cácj nhân gian thì phải kiên trì bạn ạ thông thường nữa tháng.sẽ có kết quả rõ rệt . Còn nữa nè bạn cũng có thể xông hợp cách ngày hôm nay làm ngày mai nghỉ tiếp đến là làm r nghỉ nha . Cứ như vậy hoặc hằng ngày cũng đc =) . À mình thì ko dùng lá bàng tại ở chỗ mình ko có mình thay lá = lá trà xanh tươi ) Mình viết nhiều quá bạn chiụ khó đọc nha hihi
Ẩn danh hihi cảm ơn b nhé :)