Mong con

E buồn lắm các chị ạ. Đã 2năm rồi vc e chưa có con, 1 năm trước vc e đi khám tại BV Phụ sản Trung ương, bsĩ kết luận vc e hoàn toàn bình thường, có kê đơn thuốc bồi bổ cho cả vc. Chúng e về uống theo chỉ dẫn của bác sĩ cũng k có con. Rồi nghe ngta chỉ uống thuốc nam cũng k có. Tháng nào cũng mong chờ, cũng căn ngày rụng trứng trên Lily mà vẫn k đk. Trễ 1,2 ngày thôi là đi thử nhưng vừa định thử thì lại xuống kinh. Que thử thai e để gần 1 năm trời chưa dùng tới. E nghe ngta bảo cầu con, xin cậu về nuôi, e cũng đi. Ng đi xin cùng họ đã có rồi, còn e vẫn chưa. Thất vọng lắm các chị ạ. Ck e là con trưởng, áp lực có con đã nặng rồi, đã vậy phải có con trai nữa còn áp lực hơn. Đã có thời gian e quá mệt mỏi, yếu phải về nhà mẹ ở 1tuần mới về nhà ck. Giờ vc e cũng khổ vì việc này lắm, đi đâu ai cũng hỏi thật sự cảm thấy rất phiền, rất khó chịu. Còn mấy đứa bạn hết đứa này có tới đứa kia có. Mới cưới cũng đã có làm e càng mệt mỏi hơn. Ck e xuất tinh sớm, còn e cứ đến tháng là đau bụng. 2 đứa cứ cãi qua cãi lại đổ lỗi cho nhau. Thật tình k muốn đâu nhưng áp lực từ bên nhà ck và bên ngoài làm vc e khốn khổ Chị nào có cách gì hay chỗ nào chữa chỉ e với. E thật sự cạn kiệt niềm tin lắm rồi [48]

0 44

Thảo luận

Đi khám lại lần nữa đi b
07/15/2017 09:07 Trả lời
vc mìh gần 3 năm ms có đây ạ.mìh đáh cược thả tự do.gần 3năm ko có đah định đi khám thì lại có lúc nào ko hay.hihi
07/14/2017 21:07 Trả lời
Chúc c sớm co baby nhé
07/14/2017 21:07 Trả lời
Buồn thật. Có mấy bạn cùng cảnh với mk chia sẻ cũng đỡ tủi
07/14/2017 20:07 Trả lời
Mình cũng vậy, cố lên bạn ơi rồi con sẽ về với chúng ta mà
07/14/2017 20:07 Trả lời
C di canh trứng thử xem. E cũng 2nam roi roi ttính tháng này đi canh trứng
07/14/2017 19:07 Trả lời
mai phương da. CChúc c may man. Hôm e di khám hiếm muộn gặp nhiều trường hợp 8nam mới co bé.co chị kia 12nam chạy chửa hết tiền bạc mà vẫn k có bé.c ấy đòi li hôn.xong qua năm thứ 13 tnhien co bầu.hôm e gặp là c Sinh đứa thứ 2 roi. Đôi khi con cái cũng là duyên nua c. C đừng bi quan. Roi con iu se ve
Mình cũng giống bạn nè
Có đấy b. Bên đó bắt khám xét nghiệm máu vs xét nghiệm tinh trùng
07/14/2017 18:07 Trả lời
B oi. O benh vien san trung uong có khám ck k nhi
B cho mk sdt của bác sĩ đi. Mk sẽ chủ động liên lạc
B phải đi khám lại cả 2 vc. Vì nếu như Tây y khám xét 2 vc b Nt thì theo đông y tử cung lạnh( tử cung ng phụ nữ Hàn) thì sẽ giết chết tinh trùng, dẫn đến việc k thụ tinh dc. Đó có thể là 1 nguyên nhân mà bạn k biết. Còn thì k có lý do gì mà 2 vc Bt mà quan hệ lại k thụ tinh dc b nhé.
chị tìm xem các cách phong thủy để có con xem,treo quả bầu hồ lô để bát gạo dưới gầm giường... uống ngũ cốc nội tiết nữa ,...còn nhiều lắm cứ hy vọng đi vì e cũng đang hy vọng đây hả chị giống e lăm e nhà con một này mệt mỏi nhưng ra ngoài lúc nào cũng phải tươi cười... đây là một hành trình dài cổ mình phải kiên trì ko vk ck chị đi làm iui đi e định tháng tới đi đây chị vào fa vào trạng Hội hiếm muộn iui- ivf ý nhiu cái bổ ích chị sẽ thấy rất tốt các mẹ chung cảnh và nhau dễ thông cảm e chỉ bít chia sẻ và chị vậy thui hì cố lên mẹ nó
Ẩn danh à chị đi xem thầy xem có phải nhận con nuôi ko nhiu khi phải nhận con nuôi mà có con đẻ ý