Chia sẻ với các mẹ về việc săn cún !!!

Mình đã kiên trì chuẩn bị trước mấy tháng để cho tập 2 suôn sẻ và tháng đầu tiên thả mình đã thành công đón cún về nên giờ chia sẻ với các mẹ tí. Bé đầu mình ko uống sắt trước và sổ giun chỉ kịp chích mũi 3in1 nên bé sau mình quyết phải làm đầy đủ các bước đó vì bầu bé đầu mình bị giun mà ko sổ được và cứ bị nỗi lo đó ám ảnh sợ ảnh hưởng tới bé. + mình uống kết hợp obimin và enat 400 liên tục 3 tháng. + tháng 3 mình tải lily về canh ngày kinh liên tục 3 tháng để có khoảng rụng trứng tương đối nhất. + sổ giun định kì( cực quan trọng vì lỡ giun là ăn bao nhiêu tụi nó ăn hết , con ăn được bn đâu) may mà bé đầu đẻ vẫn được 3,7kg + gần tới khoảng rụng trứng của tháng 6 vừa rồi của mình là 6 ngày nhưng mình mua 3 que rụng trứng thôi và thử liên tiếp của 3 ngày đầu khoảng rụng trứng thì tới ngày thứ 3 lên đậm đà luôn. Mấy tháng kia chưa chuẩn nên thử que rụng trứng ko bao giờ thấy vạch hai chớ nói chi vạch mờ. +nhớ thử que rt liên tiếp vào một khoảng thời gian nhất định và nghe nói sau 7h sáng và trước 3h chiều là ok nhất nên mình thử 3 ngày đều vào 10h trưa. Trưa thứ 3 lên đậm là khoảng 12-24h sau sẽ rụng. Mình chiến luôn lúc 11h tối. + ăn dứa nửa trái / ngày vài tuần trước khi chiến đâu. Tuần ăn 1,2 lần. Tuần chiến đấu ăn 3 lần. + sau khi vc chiến xong mình nằm kê gối nằm im ko động đậy gác chân lên người chồng. 30p sau di chuyển tí để mặc quần áo nhưng cũng ko nhấc người dậy [19] rồi ngủ tới sáng. Và giờ sau 17 ngày sau hôm đó mình đã có cún con về. Đây chỉ là chút chia sẻ chuyện của mình chứ ko có chỉ dạy gì , các mẹ đọc rồi góp ý thêm các ý kiến hau cho các mẹ khác nha. Cảm ơn các mẹ đã chúc mừng mình. Săn được a cún này mình mừng lắm!!!!

2 34

Thảo luận

Qhe xong mình lau chùi rồi nằm kê gối đc k c? Hay k được lau chùi lun?
07/15/2017 15:07 Trả lời
Sổ giun nữa hả b
07/15/2017 14:07 Trả lời
An Nhiên tẩy khi ko có bầu thôi em chớ tẩy giun thì theo định kì 6 tháng / lần
Vâng . Tk c
biet trai gai chua ban
07/15/2017 13:07 Trả lời
Tù qh tới giờ mới được 17 ngày thôi bạn
chiến xong ko đi rửa sao ngủ dc hả chị
Hôm đó chị kê sao mà ko chảy ra ngoài tí nào luôn em. Mai ngủ dậy vệ sinh. Chỉ hôm đó thôi. Mấy hôm sau cũng chùi mới ngủ
Hương kê mông ui đi ngủ luôn hả chị
c ơi.e cung thử 3 ngày đầu của lily mà v2 mờ hơn v1.e thường thử lúc hơn 7h sáng.sao đúng ngày rụng mà vẫn mờ c nhỉ?
Nếu j em thử thêm mấy ngày sau or nhiều khi khoảng rụng trứng chưa chính xác thì sao. Chị canh mãi tới tháng thứ 4 đó em
Chúc mừng bạn
07/15/2017 12:07 Trả lời
Cảm ơn bạn
Tức là chiến đúng ngày rụng trứng la săn được cún đúng k ạ
07/15/2017 11:07 Trả lời
Hương e cung bắt ox e nhịn nhậu cf thuôc lá để chiến thábg này ko đc là đi khám nè. hic. e cung cho ăn hải sản với thịt bò. 3 ngay nua e mới tới lịch rụng trứng. gio e nên bồi bổ thêm gì cho cả 2 vc chị nhỉ
Ẩn danh bạn cho Ck bạn ăn hàu nữa nhé khỏe tinh trùng đó