Sợ. Mấy chị giúp e với

Hôm nay ngày kinh thứ 5 rồi mà e vẫn chưa có máu kinh Chu kì e rất đều. Từ ngày 5/7 đến ngày 8/7 e có làm tình với ngiu Chỉ mơn chớn xuất tinh lên bụng thôi . nhưng e hay nghịch cầm chim ngoáy vào bướm cho sướng lúc ngiu ra rồi mà vẫn còn cương á Đáng lẽ ngày 11-12 e có kinh nhưng e lại không có Nhưng e đau bụng như đau bụng kinh á. Đau quặn luôn đau từ bữa 11 miết tới giờ vẫn đau E cứ tưởng bà kinh về E hỏi thử không biết có khi nào e dính bầu không mấy chị Chứ giờ mà dính e không biết sao luôn Vì e với ngiu dứt khoát ct luôn không gặp nhau từ bữa ngày 9 rồi.

0 33

Thảo luận

Ngộ hén, giống như muốn chia tay mà còn hốt cú chót. Khả năng có thai k cao vì quan he vao thoi diem an toan. Có thể do tâm lí thôi
07/16/2017 09:07 Trả lời
Hj. Đời không ai nói trước đc chữ ngờ chị ơi
cũng thắc mắc như mng. sao htrc qh hsau chia tay là ntn?
07/16/2017 09:07 Trả lời
Sao k đợi biết có hay k r hãng chia tay :)) chứ h ct r lại có xong bảo nó nó lại chả tin nó bảo con Thằng nào :))
07/15/2017 22:07 Trả lời
Ừm hi.có bh cũng rắc rối
Xác xuất thì ko cao nhưng ko phải ko có. Ngay dịch bôi trơn do dương vật tiết ra cũng có ít tinh trùng huống chi đã xuất. Xuất ngoài thì thường ko hết đc mà vẫn đọng lại 1 ít em lại nhét vào trong. Biểu hiện của em cũng có thể là có thai. Cũng có thể là thống kinh. Khả năng thống kinh cao hơn
07/15/2017 21:07 Trả lời
Thống kinh là sao ạ. E không biết Nhưng hên quá e ra máu oy
Thử que thử xem sao mình cũng chậm 5 ngày rồi lo quá mà thử thấy 1 vạch bạn thử xem sao
Hj. Mình mới có tức thì chưa đến 5 phút. Nhẹ cả người
Lần sau cẩn thận hơn nhé đang iu mà có chỉ thiệt phận gái mình thôi
Trễ kinh có rất nhiều nguyên nhân chứ k hẳn có bầu mới trễ nha bạn . Khả năng rất thấp vì k quan hệ và xuất tinh bên trong âm đạo. Bạn thử nhớ lại xem trong một tháng qua bạn có thường xuyên thức khuya hay k, có bị áp lực nhiều k, có ăn uống đầy đủ hay thiếu chất hay bỏ bữa gì hay k... Đừng lo quá nha bạn
Ẩn danh dạ. Chắc nay ăn ngày có 1-2 bữa nên vậy
Uk ăn đầy đủ vô
Tác dụng phụ của thuốc đó bạn. K cần lo quá
Ẩn danh hj.dạ e tưởng nói e
Của em, chị có bình luận ở dưới rồi đó em [2]
Mình cũng đang tương tự như bạn, nhưng mà sau quan hệ mình đã uống thuốc ngừa thai khẩn cấp, đáng lí ra hôm nay là ngày kinh thứ 3 mà nay vẫn chưa thấy gì, hoang mang vô cùng
07/15/2017 20:07 Trả lời
Tác dụng phụ thôi b k sao dau
Có bau cug dau bụg duoi lắm do nha
Chua qh Thi khả năng thấp bn
Hj dạ. E có kinh lại oy