Mong con

Tháng này m làm iui trượt r các mẹ ạ. Khóc lóc, chán chả buồn làm gì. Đc cái chồng động viên, phải lạc quan lên, k đc thì làm tiếp. Nên kéo đc tinh thần lên r. Gần 1 năm còn đợi đc, thì thêm 1th nữa có sao. Đang đợi bà dì đến r chiến đấu tiếp đây. Quyết tâm k nản lòng. Cách mẹ khác cũng thế nhé. Tiện đây, có mẹ nào làm iui thành công r k. Chia sẻ cho m chuẩn bị gì trước khi làm đi, như ăn uống ngủ nghỉ sao ý. Tks cả nhà

3 76

Thảo luận

Thuốc kích trứng mua ngoài hiệu thuốc hay phải mua theo đơn của bác sĩ vậi b
07/20/2017 14:07 Trả lời
Nhưg thuốc này có tdung và mình phải làm những j b
Như m là bị buồng trứng đa nang, trứng k chín và rụng đc. Nên phải dùng b ạ. Sau đó tiêm thuốc rụng trứng để trứng rụng đc
bạn làm iui hết bao nhiêu tiền vậy bạn
07/20/2017 09:07 Trả lời
M làm lần 1 tổng 3tr5 b ạ. Từ khám, thuốc kích trứng, lọc tinh trùng, bơm, và thuốc đặt sau bơm
bạn làm trong bệnh viện thì có phải xét nghiệm chụp chiếu gì trước khi bơm tt k
Có b ạ. Phải khám xác định nguyên nhân là ggì thì mới có chỉ định bơm hay dùng phương pháp khác. 1 số xét nghiệm vợ làm: siêu âm, soi cổ tư cung, chụp vòi trứng, xét nghiệm nội tiết, xét nghiệm nấm chlamydia... Chồng làm tinh dinh đồ, chụp xquang vùng khung chậu xem có bất thường về tinh hoàn hay ống dẫn tinh k. Tùy mức độ sẽ làm gì để chẩn đoán b ạ
Cố lên nha
Cảm ơn b nhé
Lạc quan lên mẹ nhé. Mình cưới dk 8tháng rồi đang canh trứng đây
07/18/2017 21:07 Trả lời
Cùng nhau cố nha
Em đang uống thuốc kích trứng đây chị ạ, lần đầu không biết thế nào
07/18/2017 10:07 Trả lời
Cứ tinh thần thoải mái thôi
Thanh Lịch chị uống mấy ngày ạ, bác sĩ cho em uống 5 ngày thuốc + sắt. Lo lắm c ạ
Lau vay rui sao ban k ik kham bs ik ban..
07/18/2017 08:07 Trả lời
M khám r và đã làm iui 1 lần r mà k đc. Nên chuẩn bị làm tiếp đây
Cố lêm b
07/17/2017 20:07 Trả lời
Cảm ơn b nhé
Cứ thoải mái tinh thần đi b ạ
Con cái là lộc trời cho. Chẳng có ăn uống ngủ nghỉ kiểu gì mà có bầu đc cả. Thế bạn đi khám chưa
07/17/2017 17:07 Trả lời
M đang hỏi để chuẩn bị làm iui tiếp mà.
Bạn thử que sau bn ngày làm iui thế? M tháng này tiêm kích vs rụng trứng mà sáng nay là 14 ngày sau tiêm vẫn 1 vạch. Chắc lại tạch r
07/17/2017 16:07 Trả lời
M đi thử cả máu r b ạ