Cho e hỏi

Các chị cho e hỏi xuất ngoài mà qh trúng hôm thụ thai cao có khả năng có bầu không ạ.tại e muốn có mà a chưa muốn có e bé.😔.ai có kinh nghiệm giúp e vs ạ

0 22

Thảo luận

Cũng có khả năng dính cao nếu a nhà chị k hút thuốc, k uống bia rượu và cơ thể hoàn toàn khoẻ mạnh nha
07/17/2017 15:07 Trả lời
Dạ. Cũg còn tùy vào duyên số hihi
E oi. Sao e ngoc the??? Ban trai e k muon co con ma e lai muon lam viec do??? Toi luc co roi, ban ay keu e pha thi e lam sao??? Chi mong e dung dai dot. Tre con la mon qua ma 2 nguoi yeu nhau tao ra nhung k phai do choi de dua gion duoc dau. Yeu nhau hom nay ngay mai co the chia tay. Nhung dua tre thi phai co tinh yeu thuong cua ca cha va me. E dung lam cuoi doi e tro thanh bi kich e a.
07/17/2017 14:07 Trả lời
E co viec lam la quan trong nhat e nhe. Ket hon la chuyen rat ki la. Phai dung thoi diem moi lay duoc. K phai minh muon som hay muon ma duoc dau. E dung non nong nhe. Phu nu hay thich an phan. Nhung ma gio chua chong hay lam nhung dieu minh thich, den nhung cho dep de tan huong cuoc song di e oiii 😄
Chi Nguyen dạ.e cảm ơn c
Trời ơi t đg bị y bạn v nè
07/17/2017 13:07 Trả lời
Ẩn danh mơi hqa xong , mà kbiêt có k đây . Tuỳ cơ địa b ạ
Bọn mình cứ qh k dùng bcs hồi t3 h trúng ngày thụ thai cao mà xuất ngoài nên đến giờ dù có khi chậm ngày mà vẫn k có.hic
Tùy mỗi ng đấy bạn ạ. Có ng dính có ng k dính 😂😂
07/17/2017 13:07 Trả lời
Bạn còn trẻ lo gì k tìm đc ng yêu thương mình thật lòng, xã hội bh có như trước đâu, việc bạn cho ng bạn yêu cái thứ quý giá nhất thì chẳng ai ns gì đc bạn, đâu phải bạn bán hay là gì phi pháp mà sợ bị soi mói. Miệng đợi kệ đi, sống sao cho vừa lòng bản thân, yêu chiều mình 1 chút bạn sẽ thấy thật xứng đáng với những gì bạn đã và đang trải qua. Cố lên
Ẩn danh cảm ơn b.😔