Quan hệ

Em và người yêu quen nhau gần 1 năm và có quan hệ cũng mấy lần nhưng đều không xuất tinh và đâm sâu được vì em đau. Tuy nhiên 4 lần gần đây nhất vào 27/5, 17/6 và 1/7, em và ny có quan hệ và lần này anh í có đâm sâu được, xuất tinh gần âm đạo... Cũng k biết sao mà dạo gần đây em cũng hay lo lắng, kinh tháng này thì bị chậm mất 2 tuần, tháng trước cũng bị chậm 1 tuần ! Không biết quan hệ như thế thì dễ có thai không ạ ? Anh í đẩy khá nhiều chất bôi trơn của anh í vào cửa mình của em và em biết trong chất bôi trơn đấy có cả tinh trùng và có khả năng làm thụ thai... Mọi người trả lời giúp em với ạ :(

2 13

Thảo luận

bạn này có vẻ ít tuổi hay sao ý mà đã quan hệ rồi đừng bao giờ tin lời thằng đàn ông nói để rồi lại hối hận rồi lỡ có thai lại phá thì tội lắm nhé
07/17/2017 20:07 Trả lời
có kinh r là k sợ b nha , b ngừa thai an. Toàn đi v dễ dính lắm
07/17/2017 19:07 Trả lời
Em cũng muốn an toàn nhưng anh ý cứ k muốn dùng bao :( nói rằng anh sẽ xuất ở ngoài
Ẩn danh ở ngoài củg có khả năng dính nha e
Em thử que đi. Trễ hai tuấn đến giờ vẫn chưa có kinh hả em
07/17/2017 15:07 Trả lời
husban trễ kinh nhiều nguyên nhân lắm. Cũng có thể vì thức khuya, ăn uống k đủ chất dinh dưỡng, ăn bỏ bữa, ngủ k đủ giấc, tác dụng phụ của một số loại thuốc.. Nói chung là ăn uống đầy đủ và sống lành mạnh kinh nguyệt sẽ trở lại bình thường
do tâm trạng bn ak.hay lo lắng,sngi nhiều nên stress.m kug vậy.sau mỗi lần qhe trễ 10-15ngay ấy...
[14][14][14][14]
07/17/2017 15:07 Trả lời