giúp e với ạ

các mom giúp e với. k hiểu sao nửa tháng nay cứ đến chiều tối là cô bé của e ngứa kinh khủng. k làm nháy là ngứa phát điên luôn. xong thì cũng đỡ hơn. hôm nào anh ck đi trực k về là thôi xg cả đêm e ngứa k ngủ dc. có mom nào bị như vậy k. e hoang mang quá k biết bị sao k 😭😭😭

0 12

Thảo luận

Ko nén tin vào mấy thuốc vớ vẩn đâu b. Tốt nhất đến phụ sản khám để có phác đồ điều trị
07/18/2017 06:07 Trả lời
M cug v. N ngại đi khám pk qua
07/18/2017 00:07 Trả lời
Thế là viêm nấm đó bạn!dùng phụ khan họ nguyễn hết ngay!mình còn ngứa đến mức thò tay vào xoa xong nó tấy lên như 2 miếng thịt bò ý!dùng phụ khoa họ Nguyễn giừo khỏi rồi,còn hồng khít quan hệ ckong khen như mới phá trinh!dùng k mình gửi cho!phê lắm
07/17/2017 23:07 Trả lời
Ẩn danh cị đã dùng và thấy tốt nên cị quay ra bán!bán tích đức thêm cho con em a,mang lại niềm vui cho fu nữ chúng mình
mìn đến tháng mà ngứa k chịu nổi. ck đi trực vẫn phải gọi về giúp. may ck đi làm gần nhà huhu
M cv b ơi hic hic
Ẩn danh m cũng ms bị đây th b. Hôm nào ngứa qh vs ck k s. Chứ mà k có ck là coi như tong
Ẩn danh mìn đến tháng mà ngứa k chịu nổi. ck đi trực vẫn phải gọi về giúp. may ck đi làm gần nhà huhu