Chích ngừa có ảnh hưởng có con không?

Các bạn cho mình hỏi, mình cưới dc 8 tháng rùi mà mong mai chưa có tin j, mình cưới tháng 10, tháng 9 mình đi chích 2 mũi rubella, sởi uốn ván này nọ, mà mãi đến giờ k có, với lại từ lúc có chồng chu kỳ của mình cứ lộn xộn, khám bsi canh luôn mà giờ chưa có, bsi nói do áp lực quá, có đúng k ạ? Buồn quá! Người ta cưới cùng và sau mình đều có hết rùi?

1 7

Thảo luận

Mình tiêm 2 mũi trong đó gồm ngừa uốn ván, sởi, quai bị, rubella á! Do vậy nên kinh nguyệt lộn xộn đúng k ạ? Hèn j bị từa lưa, ảnh hưởng đến có con á! 8 tháng rùi k có,! Ở chung với mẹ chồng nữa! Bữa trước ngày nào cũng hỏi, vừa e đi khám tổng quát 2vc đều k sao nên mẹ ck mới yên tâm, k hối nữa, mà mình k áp lực ox áp lực có ảnh hưởng k? Hic
07/18/2017 12:07 Trả lời
Hương Huỳnh trời! Biết vậy mình k tiêm! Đi nghe mấy ng quen nói tiêm! Làm chậm có con quá! Bực ghê á
Ẩn danh hic thôi từ từ cũng có àk bạn ơi. Nôn quá là k đc đâu.
Chị tiêm ngừa 2 muỗi uống ván á. 2 tháng liên tục kinh chạy lên chạy xuống. Nchung do áp lực quá cưng ơi.thoải máy yk. Nôn quá ko có âu chị giống cưng á cưới 1 năm nay có bầu bị j âu hihi.
Hic! Nhiều lúc cứ nghĩ đến hoài, có giải pháp nào làm mình hết áp lực k? Mà mình đang kinh doanh nữa, toàn qh sau 12h đêm k ah! Có sao k ạ? Hic
C k nên áp lực quá càng áp lực càng k có, lúc muốn có sẽ k có nên c cứ bt đi c ạ