Tâm sự ngầm [19]

Mình 26t đang làm hợp đồng trong nhà nước, any 33t cũng làm việc ttrog nhà nước, nhưng a ấy vào đảng rồi. Quen lâu rồi mà a ấy còn ham chơi, thích thể thao, thích tụ tập bạn bè. Tính cũng hiền nhưng vô tư vô tâm lắm. Mình ở cái tuổi này rồi chỉ muốn ổn định chuyện hôn nhân, nhưng mục đích 9 vẫn muốn ngày ngày đc ở bên a ấy thôi chứ ko cũng nhớ quá, nhưng mãi ko thấy a đá động gì tới. Chuyện Qh giữa mình với a là điều bt rồi, ít dùng bcs mình canh ngày an toàn ko ah, nhiều khi thấy a tin mình ở điểm canh ngày nên muốn làm liều thả luôn cho dính bầu rồi cưới luôn. Mà làm vậy thấy mình trơ trẽn quá. Hihi

0 23

Thảo luận

26r cuoi thôi bn oie .Chần chừ j nữa
07/19/2017 10:07 Trả lời
Muốn lắm chứ, mà phải dùng cách này vừa lo vừa sợ b ah
M cũng 26t, ng yêu 33t. Iu nhau đc gần 1 năm. M cũng đã về ra mắt gd họ hàng a ấy, nói chung mọi ng ủng hộ lắm vì hai đứa đều đã đến tuổi lập gd, cv ổn định. Ng iu mình thì đi làm xa, làm nhiều tháng liền xong ở nhà vài tháng. Ko hiểu tính a vô tâm hay cũng chưa xác định mà mấy lần mình hỏi a tính tương lai thế nào a đều nói đừng nói trước điều gì, đến đâu hay đến đó. M là m muốn rõ ràng, yêu thì cưới ko thì thôi, thanh xuân cgai có hạn. A thì nói cứ tìm hiểu đi, vì lúc lấy nhau sẽ khác lúc iu, hai a e tìm hiểu cho rõ tính cách đối phương xem có chấp nhận đc ko. M thì thấy a cũng ko khoa trương, sĩ diện, phải cái hay bạn bè, chơi đá bóng... nên dành ít tgian cho mình. Về chuyện gần gũi, m ko đồng ý qhe trước hôn nhân, m bảo để cho ck nên a cũng ko làm gì, chúng mình gần nhau nhưng ko qhe. Vậy m có nên tin vào tcam và tương lai với a ko, m thấy mờ mịt quá
07/18/2017 21:07 Trả lời
Tốt nhất mình ko đặt hy vọng nhiều ở ngta b ah, yêu thì vẫn yêu, nhưng vẫn để cho mình 1 con đường lỡ sau này xảy ra chuyện gì mình cũng ko bị sốc tinh thần
Chac a do con tim moi khac nen chua muon cuoi ban y
07/18/2017 18:07 Trả lời
33t r còn ham chơi :)) b đánh tiếng hỏi xem,ví dụ như nhà a k giục cưới vk à,các thứ các thứ.chứ h Tự làm có bầu xong k biết ổng tính tnào thành ra lại dở
07/18/2017 18:07 Trả lời
nhà vắng người nên mong a có vợ con lắm, mình cũng nữa đùa nữa thật nói giờ lỡ dính bầu thì bắt đền a. A ta kêu lúc đó thì cưới thôi
Thế thì thử xem he he
Cv thì ổn rồi b, mà mình nghĩ cv ổn là đc rồi còn những thứ khác từ từ cố gắng làm sẽ có. Nhưng thấy a có thiếu gì nữa đâu, chỉ ham chơi thôi
07/18/2017 16:07 Trả lời
Bạn giốg m ghê ý, ny m 30 mọi thiứ y như b luôn á. Hôm rồi m qhe vào ngày rụng ttrứg nên m mua thuốc u luôn, m ko muốn m trong thế bị độg b ạ.
07/18/2017 16:07 Trả lời
Ẩn danh b ơi kb zl tâm sự đi, b giốg t quá
Ẩn danh OK b 01222527701
Mình thấy k trơ trẽn đâu, con gái mà đã nvay r phải cươi chứ. Đên tuổi ổn dinh rôi
07/18/2017 12:07 Trả lời
Uh b, nhưng mình vẫn còn truyền thống lắm muốn a chủ động thôi, mà chờ hoài
Hihi truyền thống cũng tôt b ạ, nhưng giờ co những lúc cần mình phải chủ động, bắt thóp k lỡ thì
Ny b đã ổn định mọi thứ chưa mà ko chịu cưới
07/18/2017 12:07 Trả lời
Cv thì ổn rồi b, mà mình nghĩ cv ổn là đc rồi còn những thứ khác từ từ cố gắng làm sẽ có. Nhưng thấy a có thiếu gì nữa đâu, chỉ ham chơi thôi