Tâm Sự và Ý Kiến

Có bạn nào trong này từng có bầu trc hôn nhân k ạ , và tiếp sẽ làm gì ạ , e thì đang mang bầu lén chưa đi kham hay gì nhưng thử que là 2 vạch rồi , n.iu cũng biết và cũng trách nhiệm, nhưng e h sợ quá, k biết nói sao vs gđình nữa. Có bạn nào đã trong trường hợp này và đã nc riêng với mẹ như thế nào vậy chỉ e với..[6]

2 65

Thảo luận

Giờ chữa trc bt mà b. Bảo btrai về thưa chuyện với gđ bên đó còn mình thì nên nói với mẹ. Cũng hơi sốc tý nhưng nhà trai đồng ý cưới là ổn cả. Mình đã từng( mẹ Ck còn đi khoe con dâu chữa rồi nữa cơ)
07/19/2017 01:07 Trả lời
Nha trai thi vo tu roi con Ben phía nha e ý lai rát kho k chạp nhan h faj Lsao
Chị ơi. Mẹ em còn giao hẹn. Nếu mang bụng bầu về là mất đầu luôn. Mẹ em ko bao giờ đồng ý đứa con gái có bầu trc khi cưới. Em mà bị như chị chỉ có nước giết con mới sống nổi. Sợ lắm. Xã hội bây giờ vẫn nhiều người cổ hủ quá
07/18/2017 22:07 Trả lời
E gái mih nt .. c2 oi e có bau gồy. Minh như mún xiu.. bme minh rat giữ thể diện nếu pk sợ ổg bả xiu ln á.. Đàh lều mih gđ vê ns má.. bả khoc tan mí hôm nhin thay cả 3ci e that đau log. Tụi mih qđih se bỏ e pé đó nhưg pan trai nó k chiu nên bắt cuoi nên jo moi chn cũg qa.. mạh mẽ ns vs mẹ đi.. mẹ giai quyet gium minh
07/18/2017 21:07 Trả lời
hanh k dau b . Minh se bỏ di . Mjk chạp nhan mat gdjh cua minh b ah. Vj minh qa hju cai gdjh nay da k chạp nhan j roi la vut bo...
P thử ns đi nếu k chap nhận thì tíh típ.. de sau này khoi fai hoi han gi.keu gd ben pan trai qa nc nữa.
Nói ny về cưới thôi. K nói j với bme 2 bên là có bầu. Chỉ nói là muốn cưới thôi bạn ak
07/18/2017 21:07 Trả lời
Ừ. Nói với mẹ trc đi, nói thẳng ra luôn
E cũng từng v .H chả muốn nghĩ lại nữa
07/18/2017 16:07 Trả lời
Lúc dau ntn the b
Em nghĩ nên tâm sự trc với mẹ. Chắc chắn mẹ chị sẽ bị sốc nhưng mẹ sẽ hiểu cho chị và sẽ tốt hơn nếu chị giấu mẹ.
07/18/2017 14:07 Trả lời
Ẩn danh Chúc 2 mẹ con thành công nhé. Chị ko phải 1 mình chiến đấu mà có cả con chị nữa đấy [47][47][47]
Hồng Hoàng vâng c ah . E dag co gag chuan bj cho sap đến day . Nhug h e cug dag giả vờ bị de mẹ khỏi nghj nua . Vj nhug ngay đen thag me deo hay de ý e ... hjxx
Theo e thì không nên nói. Vì đằng nào ngiu cũng nói qua cưới. Vì nói r nhiều người chịu không đc sẽ sốc ảnh hưởng sức khỏe. Nên nếu là e e sẽ không nói. Đốc thúc ngiu hối bên trai qua cưới sớm thôi
Uh .. ngt ns có bau lên lm lễ là sui gi á.. nên đừg có giau noi that vs 2pen ln di
Dù sao cũng đã lở rồi thì chấp nhận cưới thôi chị ạ!chị bạn em cũng lơx có và mới cưới xong😭!yêu nhau mà nếu tin tưởng đc thì k còn cách naod ngoài tiến tới,chứ đâu thể nào bỏ con hoặc nuôi con 1 mk
Ẩn danh huhuu k còn cách nào là thú nhận,mẹ tha đó mà c,tâm lí mẹ sợ c lm điều dại dột nên nẹ chấp nhạn th
Ẩn danh hiixxx lo ds
C là sv hay đi làm rồi.gđ họ và gđ c có biết chị và a ấy y nhau k.gđ họ có ác cảm gì c k.còn h có bầu trc cưới nhiều.chuyện lỡ k ns chứ nhiều đôi họ thả để có trc khi cưới giống như ktra.chứ sau về lâu ms có cảm thấy lo đôi khi gắt góng nhau.
Thế lớn rồi.k thích rồi thích.rể nào chả rể.về cgang làm ăn thay đổi tích cực là ok.b hp là đk.đừng để hở tí ngta chửi đến bố mẹ b là đk.cố lên.
bgio Như thế la bi. Miễn sao ng iu vẫn thương la ko lo
07/18/2017 13:07 Trả lời
Chuyện đó giờ là chuyện riêng của e. Đừng qtaam họ n the nao. Chỉ cần biết có quan tam yêu thương m ko.