Góc tâm sự

Em phải làm gì đây ạ ??? E bầu 5 tuần gđ 2 bên ko ai chấp nhận, ny cũng khuyên bỏ em thì thương con lắm muốn giữ con lại nhưng lại sợ ko có khả năng về tài chính. Thật sự e rất rối mấy đêm liền e toàn làm bạn với nước mắt, một đêm ko ngủ nổi đc 2 tiếng, e phải làm gì bây giờ ạ mong mọi người cho e lời khuyên, e cảm ơn !!!

0 11

Thảo luận

Đừng bỏ chị ơi .Cứ nuôi đi. Sinh con ra k lẽ bame mình bỏ mình bỏ cả cháu ngoại nữa .Cố lên chị ơi
07/19/2017 09:07 Trả lời
Con cái là do trời cho đó chị không phải ai cũng có con đâu. Hoàn cảnh chị khó chịu thật nhưng e nghĩ chị nên giữ lại bé đi mạnh mẽ lên để sau này không hối hận
E cảm ơn tất cả mọi người đã cho e lời khuyên, khinh bỉ và mỉa mai của xã hội, guồng bỏ của gđ khiến e thật sự mệt mỏi vào hoàn cảnh này rồi mới hiểu cần một người bên cạnh chia sẻ và nghe mình nói khó khăn đến nhường nào :((
Dù sao cũng đã lỡ rồi,giơ bỏ thì tội nghiệp con quá c,còn quyết định của tk bồ c nữa,nó mà thương c nó k bảo c bỏ đâu😭!nếu cảm thấy mệt mõi thì cứ giữ lại r tính
qtrog là o ny bạn ý. quyet tâm đến vs nhau là dc. bố mẹ k bjo bỏ con cháu. sẽ den lúc bme nhận ra dieu đó. cô gag lên b. dug bỏ con. đau xót lắm
Bạn và người đó còn đi học ko?! Bạn nên bình tĩnh nói chuyện với bố mẹ bạn trước, chỉ cần bố mẹ thông cảm rồi tiếp đó tính sau. Bố mẹ nào cũng thương con chác gđ bạn sẽ giúp đỡ bạn thôi. Cố lên bạn!
Mn khyên mình k nên bỏ thực logng monh cung mong vì chỉ sợ bị tịt thôi. Giờ k bit ns thế nao bạn đã ns ga đinh chưa
Giờ mình cũng đang thế thử que 2 vạch rồi còn chưa siêu âm nên k bit bao nhieu tuân. Minh và ng iu cung chưa tính tg lai mà nhà mình cung k đòng ý vì a ở xa. Hai đứa cũng chưa đến nhà nhau chơi dùng biên pháp ma k hiêu sao vẫn co giờ k bit thêa nao
Cố mà giữ con lại đi em, như chị ngày xưa cũng dại dột bỏ. Giờ cưới ck muốn có lại khó ghê. Ám ảnh lắm. Người mà khuyên em bỏ con thì ko đáng đâu. Kinh tế tự làm tự nuôi con được. Hãy là người mẹ đáng tự hào của con e ạ.
Tuy bây giờ con chỉ bằng hạt ngô nhưng những lần nhìn hình ảnh siêu âm e thương con lắm, e rối trí nhiều lúc muốn tự tử 2 mẹ con cùng chết. Dư luận và khinh bỉ của xã hội khiến e mệt mỏi vô cùng
Bây giờ chịu thiệt thòi chút e a. Sau này sẽ khách. Chị rất muốn làm mẹ đơn thân mà không được đây này