Kinh nguyệt có máu đông

Các mẹ ơi help me Tình hình là em vừa vào hội mấy ngày nay, thấy có mẹ gthieu thuốc gia truyền Bà Bục uống cho dễ đậu thai. Em cũng mua về uống với hy vọng săn Cún. Mà em uống dc 1 ngày thì tới ngày kinh nguyệt. Lạ 1 cái là chu kỳ này em ra rất nhiều cục máu đông màu sẫm, em lo quá các mẹ ạ, kg biết phải do uống thuốc k huhu. Mình k dám nói với ck vì sợ ck chửi uống thuốc lung tung. Thuốc Bà Bục mình thấy nhiều feedback tốt chắc kg bị ảnh hưởng gì các mẹ nhỉ. Các mẹ cho em lời khuyên nhé!

0 17

Thảo luận

Bạn bị sao phải dùng thuốc
07/19/2017 21:07 Trả lời
Mình k bị gì hết nhưng cưới 2 năm chưa có baby, lên Lily thấy các mẹ có nói đến thuốc nay nên tìm hiểu r mua uống bạn ạ
c moi uong dc 1 ngay thi thuoc chua kip hap thu vao dau nen ko phai tai thuoc dau c
07/19/2017 21:07 Trả lời
Em cũng biết thuốc đó hả em? Chị uống nay ngày thứ 2, mà hôm nay bị ra máu cục màu thẫm nhiều quá
da uong no ko kip hap thu nhanh nen e nghi ko phai tai thuoc dau c yen tam ve cach ngu nghi an uong va c di kham lai xem sao
Kinh nguyệt ra máu cục là do các yếu tố đông máu được sản xuất quá nhiều trong chu kỳ (mà đáng lẽ máu kinh ko đc có nhiều yếu tố đông máu). Cho nên máu bị đông lại trở thành dị vật trong tử cung và tử cung sẽ tống nó ra. Em có thể ko tin nhưng nó là do đồ ăn thức uống em dùng đó ah
07/19/2017 20:07 Trả lời
Ẩn danh mong thì cũng phải thôi nhưng em nên dùng thuốc ở địa chỉ uy tín. Dược liệu y học cổ truyền để kết hợp đc thầy thuốc phải rất giỏi. Những thuốc bán quảng cáo tràn lan thì ko đáng tin đâu em ah
phone_84985040536 dạ em biết r chị, em cảm ơn chị nhiều ạ
B ơi b tin quảng cáo lzì b,cái feedback đấy họ Tự làm cũng đơn giản mà.quan trọng là thấy người mình quen họ dùng r và có hiệu quả ý.lúc ý mới nên tin
07/19/2017 20:07 Trả lời
xinhlùn hic do mình mong 2 năm nay r bạn ạ, tháng nào cũng mòn mỏi nhìn que 1v buồn lắm
B có lần nào tính ngày rụng trứng chưa? Hoặc b đi siêu âm xđ ngày rụng trứng,và lúc qhệ phải thật Thoải mái,cả vk ck đều đạt khoái cảm thì cơ hội thụ thai cao b ạ