Tâm sự đêm khuya các chị ơi. Bầu bí cứ suy nghĩ lắm em ko ngủ nổi có hôm thức đến sáng luôn...

E lấy ck đc hơn 8 tháng rồi. Hiện tại e đag có bầu 6 tháng. Nhưng từ lúc có bầu cái đến giờ e thấy ck e thay đổi hẳn tính tình càg ngày càg khó chịu với em vk ck chỉ vui vẻ đc 2 đến 3 ngày thôi xong đâu lại vào đấy lại thái độ vs vk nhìn nhau như kẻ thù ấy. Mới đây e mới phát hiện ra thì ra là nó vẫn đag thầm thương trộm nhớ và ll qua lại vs con nyc bảo sao nó đối xử vs mình cứ như vậy. Mình chỉ làm gì 1 chút ko đúng ý nó thôi là nó chửi mình ngay xung mày tao ngay coi mình ko là gì luôn. Còn mình thì yêu ck là ng đầu tiên và lấy giờ đag cảm thấy mình như vậy là dại là ngu phải ko các chị. Cuộc hôn nhân của e càg ngày càg tồi tệ e phải chuẩn bị sẵn tâm lý là sinh con xong đg ai lấy đi thôi. Bỏ qua hết lần này đến lần khác mà nó lại cứ tiếp tục lăng nhăng hết con này đến con kia. Bản chất ko thể thay đổi đc. Bây giờ e luôn sống trong mệt mỏi và buồn chán cứ nghĩ đến cảnh mới đây ck mình đi ăn đi chơi, ngủ với con nyc trong huế lại cứbtuwj dằn vặt bản thân mình mới khổ.mà cay nữa là con đấy nó là dân thanh hoá vào huế làm gái làm cskh trong quán bar nữa chứ. Mình tử tế hiền lành ngoan ngoãn ck lại ko thích đâu. Các chị cho e lời khuyên để e bớt Stress đi ạ😰😰😰😰😰

0 6

Thảo luận

Lo co bau roi, thi gio ngot nhat rang nhan nhin bòn rut tien cua no di.de danh sau nay nuoi con nua. Cu nghi la minh vi con di thi ko thay kho nua. Voi lai dung nuoi hi vong no thay doi, dan ong ko de gi nguoi ta vi cai gi ma chiu thay doi ban than minh dau....rang kiem gi cho rieng ban than minh, se bot nghi ve han nua la dc.
07/20/2017 13:07 Trả lời
Biết bản chất nó vậy rồi sao trk em lại chấp nhận lấy nó. 2 người tìm hiểu bao lâu thì cưới vậy em
07/20/2017 12:07 Trả lời
Bỏ đi chị ơi. Đàn ông thích chinh phục mà. Mình hiền lành quá nên nó nhanh chán. Bản tính nó đã nv rồi, suốt đời không thay đổi được đâu, dù có vợ con đi nữa. Từ bỏ là cách tốt nhất. Chứ cứ bám vào người đau khổ là bản thân mình thôi. Suốt ngày nó ỷ lại vào mình nên ra ngoài ăn chơi, về đến nhà vợ cung phụng. Có ngày nó đem HIV về lây chị với con. Làm mẹ đơn thân tuy cực mà vui mà thoải mái. Chăm lo bản thân, mình trẻ lên, đẹp lên thì tinh thần sảng khoái, biết đâu có người tốt lại đến với mình
07/20/2017 00:07 Trả lời
Cảm ơn em.. chị muốn bỏ lắm rồi nhưng giờ đag có bầu nên ko bỏ đc nó cũng ko đồng ý bỏ. Sinh xong c sẽ bỏ thôi. Sống với nhau lạnh nhạt lắm thấy có tình cảm nữa đâu. Ck chị bản chất chơi bời mà lại sống kiểu lăng nhăng lắm. Chịu đựng bnhieu rồi đến giờ thấy quá sức chịu đựng rồi a ah
p_84981318xxx Chị muốn bỏ phải tìm nơi an toàn rồi dọn đồ đi đừng cho nó biết. Đơn thân ly dị. Chứ chị em cũng muốn ly dị mà chồng ko cho, hễ bị đánh chịu ko nổi là dọn đi mà dọn xong nó lại tìm tới chỗ đó quậy phá không cho chị em yên, riếc như vậy giờ sống ở đâu nó cũng mò ra rồi làm trò, chỉ sợ có ngày nó điên lên giết con vs chị nên phải vể. Sống ko ra gì mà ngta bỏ đi lại ko cho.
[6]
07/20/2017 00:07 Trả lời