Phân vân

E đang yêu 1 anh, 2 đứa xác định cuối năm nay cưới, nhưng e thấy xa thì a hờ hững, nhạt lắm, nhưng gần là lúc nào cũng muốn ôm, hôn e. A ấy bảo qh có con thì cưới luôn. E thì sợ. Vì e đã từng qh duy nhất 1 lần với nyc, nhưng lần đó e đau lắm và k thấy ra máu. Sau khi ctay nyc e tự nhủ sẽ k bh qh trc hôn nhân nữa, vì e sợ lại lặp lại nỗi đau kia. Any hiện tại thì vẫn nghĩ e còn đoan trang, và a bảo sẽ để e tự nguyện. E có cảm giác a ấy rất coi trọng trinh tiết. Giờ e phải làm sao đây? Có chị em nào qh lần đầu k ra máu mà qh lần 2 3 mới ra k ạ? Giúp e với. E k dám nói với mẹ chuyện e đã từng, mẹ e cũng tin tưởng là e chưa bh làm vậy. Giờ e phân vân lắm...[28][28][28]

2 88

Thảo luận

Lần 2 vẫn kít lắm em ko lo đâu còn việc ko ra máu thì nhiều ng ko ra lăm ! Em thử a ấy nói là em mất trinh rồi! Nếu a ấy vẫn yêu em thì nên yêu ko thì next cho sớm
08/08/2017 10:08 Trả lời
Ms có một lần chưa hẳn đã mất trinh. B k nên nói. Ms một lần thì của bạn chắc vẫn chật. Ny b k bjt đâu
07/31/2017 09:07 Trả lời
Hãy để cơ hội đó cho người sau xứng đáng hơn đi b .riêng cái thái độ yêu đã cảm thấy k nên lấy làm chồng rùi 😒
07/30/2017 00:07 Trả lời
Chẳg dại gì lấy mấy thằg ₫òi ng iu còn trinh. Nó chỉ iu cái màng trinh ấy chứ iu Thương j mjh.
07/24/2017 17:07 Trả lời
mjh ne.lan dau k ra mau.lsau ra thi ng ta k tin.pao den ckk.buon
07/24/2017 12:07 Trả lời
Đàn bà dại là nghe con trai nói có con r cưới
07/24/2017 11:07 Trả lời
B k cần quan trọng vấn đề này đâu. Đàn ôg giờ quan trọng cái màg đấy thì vứt b ạ. Dù b k còn trinh nhưg k có nghĩa là b dễ dãi, b phải nói cho a ý hiểu, cố che giấu ũg k tốt đâu
07/24/2017 11:07 Trả lời
Giờ mình chưa biết nên nói với a ấy sao ý b ạ. K biết có nêm nói hay k nữa. Vì mình cũng chưa cẩm nhận đc tình cảm của a ấy giành chi mình đến mức nào nữa.
Nên thàh thật b ạ. Để xem a ý yêu b k, b hãy suy nghĩ thật kỹ nhé. Biết là bgio cưới rồi cũg có thể ly dị nhưg bgio còn time b cứ nói thật đi
Còn mình thi bi then Ny cuồng ép qh lan đầu của mình cung k ra mau , nhưng rat đau , cung k thay a ta hỏi j cả, co le a ta kinh nghiệm nén du k có máu nhưng khi vào thì then kinh nghiệm sẽ biet còn hay mất liền ,
07/24/2017 00:07 Trả lời
E lần t2 vẫn đau lắm ạ lần đầu thì Any cho vào xíu e đẩy ra thì thấy máu e cũng sợ với đau chảy nước mắt luôn a ý k lmj nữa chỉ xl rồi bế đi rửa [11][11]
07/23/2017 18:07 Trả lời
Đi khám bác sĩ sĩ vẫn biết đấy ạ
07/23/2017 18:07 Trả lời