Ý kiến

Chuyện của e cũng từng kể trên này 1 lần rồi , e và n.iu quen nhau 4 năm nhưng gđình phía bên e thì chẵng ai nói gì chỉ có Ba e là k chấp nhận ảnh và e đi xem cũng vậy họ nói tỵ và tuất rất khất nhau k ưa gì nhau nên cứ bị cản trở từ phía Ba e, nhưng 1 năm về đây tụi e đã cho dín cứ nghĩ sẽ đc cưới và chấp nhận nhưng k ngờ Ba e lại càng kiêng quyết hơn vì trong tay ổg có tiền nên lúc nào cũng có quyền và ổg biết phái gđình n.iu e thì k điều kiện nên ổng đâm ra hù dọa bất e phải bỏ bé và bước vào còn đường cùng mắt kệ cho mẹ e chú bác e nói ra sao, và phái gđình n.iu nói và rồi e đã sinh bé và chấp nhận trong sự đâu khổ kiềm nén chỉ mình e và n.iu e nhìn con xa mình, trc đó gđình e đã sấp đặt cho con e vs 1 gđình nào ở sgòn nhưng k ngờ song 3 tháng 10 ngày e phát hiện con e lại ở gần e và rất gần e chính bác ruột của e nuôi nhưng rồi e vẫn chấp nhận nhắm mất để con sống bên đó nhưng trong thâm tâm e rất uất nghẹn vì k thể nào nó lớn lên trc mặt e và ở gần e keo bác e bằng Ba đc cả trong khi mẹ nó ở đây và sống ngay trc nó, và rồi vk ông bác e qua nói mẹ e qua rầm này keo e lên phường kí tên sang họ của con e qua cho nhà bên bả, vì lúc trc ở bviện là lấy tên e và nó đc lấy họ của e nhưng h phía gđìng kia lại k muốn nó lớn lên hiểu nhầm bác và e có chuyện gì nên mới có ra nó nên là h chuyển họ qua bên phía gđình của vk bác e. Nhưng e đã nhất quyết k đi, k kí gì cả, mà cũng ai dám làm gì đc e cả, và rồi e và n.iu cứ tiếp tục iu nhau lén luốt k cho gđình e biết nhưng e cũng đã về nhà n.iu chơi ăn cơm mẹ ảnh xem e như con dâu trong nhà rồi và h thì tụi e cũng chọn thêm 1 lần nữa sẽ có con và lần này nhất quyết phải bên nhau và giữ con và đứng lên lấy lại đứa con đầu của tụi e, chẳng thè nhà e cho ai xa lạ khuất mất e nhưng bay giờ e đã biết con e ở đây và lúc ban đầu bác e cũng ra ý kiến đưa ổng nuối e kiêng quyết k cho rồi nhưng nhà e lại dấu e để cho ổng nuôi, h thì phần mong con thương con nhớ con và cũng chỉ còn cách tụi e fải dín them 1 đứa nữa và lần này phải thật mạnh mẽ kiêng quyết k sợ sệt k phu thuộc nữa vì h cũng có cviệc ổn k như 1 năm về trc chẵn có gì, biết làm cách này ai cũng sẽ bắt ngờ nhất là mẹ e sẽ rất buồn nhưng thật sự con Xl chỉ còn cách này nữa thôi tụi con mới đc bên nhau và sinh them 1 bé và đòi lại đứa trc , nhưng cũng buồn tháng nay thả chậm 3 hôm rồi nhưng Hqua thử 1 vạch hix , Mng cho e ý kiến e chọn cách này có đc k ạ

0 13

Thảo luận

1 lần lỡ mà k cho cưới thì lần này cũng sẽ k cho đâu b. B chọn cách khác đi. Sinh ra mà k cho nuôi lại tội con. B đi đòi lại con rồi về nhà ck sống luôn đi.
07/21/2017 13:07 Trả lời
Ừ. Mong b sớm tìm đk hp bên ck và đứa con nha
Mình có đọc bài trc của bn. Thoi h thì pải ráng thoi bn. Bn hãy kiên quyết cho con cái bn csong hp. Dù s chối bỏ đưa con đâu tiên mình cx có tội r. Hảy dành quyền nuôi dưởng nó. Nếu cần thiết bn vs ny bn hãy sống thật xa gđ bn. Kh còn dính liếu gỳ nữa. Mình tháy bame thật cổ hũ. Thời buổi này đâu pải chame đặt đâu con ngồi đó. Mình iu ai thì quyền qđinh của mình[3]
07/21/2017 13:07 Trả lời
Tks b ah . Me minh thì Ksao , nhu Ba mình ý . Vi cai si diện mà og ép con cháu mình ra the nay day . Va cug chính og ma h minh ms có qdinh nhu ri bk la se rát ồn ào nhug k the nay thi mình va n.iu con của mình se mai mai k bjo dc chung hay ve sog vs nhau dc
Từ từ sẽ có thêm thôi bạn
07/21/2017 12:07 Trả lời
Đọc khó hỉu nhỉ nghĩa là gd b k cho có e bé á
07/21/2017 12:07 Trả lời