giúp e trả lời câu hỏi

e và ny quen nhau được 7 năm rồi ạ.. còn 3 ngày nữa là đúng 1 tháng tụi e xa nhau. nhưng mà tối hq anh họ của biết là ny e đi hát karaoke ôm. e hỏi ny e cũng trả lời là có.. 4 thằng đàn ông và 4 con đàn bà ngồi trong phòng chỉ rót beer thôi cm có tin được ko ạ. đời e ghét nhất là sự phản bội... thù nhất là lòng tin của e bị chà đạp.. cm cho e lời khuyên. e hận tới nỗi mổ đầu lấy óc ra vức cm nó toàn bộ time e ủng công yêu nó thôi..[25][25][25][25]

2 100

Thảo luận

Ck minh cung da tung vao karaoke om nhu zay do b.nhung ve mih hoi cung noi vao do thi cung co may co tip vien phuc vu rot bia thoi ban ah.voi lai thuong thi khi nay ong vao do thi di dong lam noi chung la giao thip thoi.nhung an thua la tinh cam vk ck thoi .chu may co tiep vien ai ho cung doi xu vay thoi vi dong tien ma
07/30/2017 15:07 Trả lời
Xa nhau r b còn qtam ts làm gì cho phiền lòng
07/28/2017 13:07 Trả lời
Mình thấy khai ra nhưng chủ yếu là thái độ Nếu thái độ dửng dưng là ko ra gì rồi Còn nếu bạn cảm thấy anh ấy chỉ dành tc cho bạn thôi thì đó là 1 người thành thật Và đàn ông hết 99,99% ai cũng lén phén chủ yếu là anh ta biết đâu là điểm dừng Đừng đặt nặng vấn đề đó quá
07/28/2017 12:07 Trả lời
Ẩn danh tuy là vậy đó, nhưng phụ nữ lại bị tiếp tục bị ngta xoay vào những đều ngọt ngào. Khó tránh khỏi
Mỹ Duyên Lê đúng là phận đàb bà
Mình là nữ. Cũng từng theo người yêu vào đó mấy lần rồi ( do anh ý tiếp khách) thấy thì ở đó ca hát là chính, cao lắm là chỉ cho sờ mó tí. Còn cái khoảng kia phải ra ngoài, nếu không cảnh sát hốt là tiêu .Kkk vào đó ko sợ chỉ sợ cái khoảng ks thôi. Còn cái vụ chăn rau sạch nữa ... Nói chung do công việc. Thì hát hò. Mà hát 1 mình thì ở nhà sướng hơn.
07/28/2017 12:07 Trả lời
Đừng có buồn. Chỉ nên lo sợ cái gì lâu dài, chứ những cái chớp nhoáng như vậy thì ko sao.
Ẩn danh t thất vọng thôi
Hic, tùy chỗ thoi c ạ, nhưg dám thừa nhận thì c nên nc nhỉ nhẹ thẳng thắn vs nhau vs cho nhau cơ hội c nhé... e củng qen 6 năm ny e củng như z, thừa nhận, và đi thế nào về kể e nghe hết nên e cho ảnh thêm cơ hội, ảnh k ôm củng k làm gì hết, chỉ thoi mấy anh làm chung đi ka thoi.... chớ quán karaoke ôm củng tùy theo iu cầu của mình nữa c, vừa ôm vừa sex, múa sex, nó còn cởi đồ ra hết ròi mấy ông pắt dùng chym lấy tiền ở miệng chai, nếu lấy dc thì cho... nói chung iu cầu sex thì mấy ông sẽ dc mấy cô nàng đó dâm dãng để thõa mãng
07/28/2017 11:07 Trả lời
Ẩn danh hihi c nói z thì vốn dĩ lòng tự trọng của c cao hơn lòng tin yêu của c ròi còn gì nè.... e chỉ nói v thoi còn mọi chiện là ở c... quyết định đúng đắng , suy nghũ cho 2 tình huống để sau này k fai hối tiếc
Lyly 94 t c.on b nhé tớ sẽ s.n kỹ
K có j đâu bạn. Mấy con đó rót bia vs lau mặt k à k có qhe đâu. Qhe nó đòi tuên cao lắm r đi nhà nghỉ à
07/28/2017 10:07 Trả lời
Xã hội đã phân đàn ông và đàn bà khác nhau nha bạn. Sao lại đánh gồng với nhau đc
[2][2][2][2] v đàn ông thì vào đó ko có gì chứ đàn bà vào lại có chuyện lớn hả😊😊 đối vs mình nam nữ bình đẳng
mih hả.moi dẻ.con còn nhỏ.bo con o nhà zo tan phong 4 ong dag om 4 con.dien máu la chuoi ì xèo.khi nói 3 bà kia bả chỉ nghe k giám chửi ck.get nhat thu loai zơ dáy đo.hom qua chả moi di massa ze cha kia khai ra mih nói mà 1 2 là chả chối là k đi còn chui nguoc lai nói mih pô pô.
07/27/2017 23:07 Trả lời
đàn ông vấn đề muôn thủa c ạ
Sao các bạn tin tưởng c quá vậy == thật sự là 10 thằng thì 9 thằng đi nthe r, Ck bạn còn dám thẳng thắn thừa nhận là may rồi còn gì, biết đường đi khám hoặc tỏ thái độ vs nhau. Im ỉm đi mới sợ chứ. Vợ chồng mình cùng làm kinh doanh, cùng đi xã giao vs nhau, 10 lần đi 11 lần đối tác gọi :)) vào ka ôm cũng có 5 7 loại, có những a có gọi nhưng chỉ tự ngồi uống vs nhau, còn những a lại khác, đôi khi xã giao bắt buộc như thế, họ đi nhưng chưa chắc lmf gì thật mà == b chỉ cần tỉnh táo để nhìn được con người c bạn thôi
07/27/2017 22:07 Trả lời
Ẩn danh vậy lúc nt Ny B có thái độ như nào? Kiểu nhận nhưng vẫn giải thích xl các thứ, hay là nhận r thôi (kiểu lạnh nhạt)?
Ẩn danh ko xl b ak.. nó bảo nó chỉ đi góp vui chứ ko làm gì sai mà phải xl.. mình thì ok fine ngang đấy chứ chả muốn nói gì thêm.. hạn hán lời.. sa mạc lời
Tởm , coi chừng nó lay bệnh cho b đó
07/27/2017 18:07 Trả lời
hehehe nó ko lây đc đâu bạn.. mình ở xa nó lắm.. h bk đc rồi có mơ nó mới đụng đc mình