Sex sau sinh

Có mom nào sinh xong mất cảm giác như em ko? Con em nay cũng 10 tháng rồi nhưng không có hứng thứ chuyện chăn gối. Em sinh xong sau 4 tháng mớ qhe lại nhưng nói thiệt là đau hơn cả làn đầu tiên, cứ sợ vết rạch bị rách và cảm giác mất an toàn., đến nay cũng đỡ roiif nhưng không hứng thú. Không lý lần nào cũng từ chối ck thì không đc. [38][38][38]

0 14

Thảo luận

Mom o dau vay ak.e day dang mong chang dk.moi bi say xong.bjo dg lo
09/01/2017 23:09 Trả lời
mình thì bầu 3 tháng rùi, ck cũng nhịn từ khi có bầu mình cũng muốn chiều a ck nhưng cảm giác cứ lo ko biết có ảnh hưởg gì đến em bé ko!
09/01/2017 18:09 Trả lời
Từ lúc bầu anh xã mình lo lắng nên ko dám làm j. Mình thì bt. Suốt thời gian mang bầu chắc đc 3 lần. Sinh xong thì tịt luôn.
vậy ạ, đây ck cũng ko đòi hỏi mình hỏi thì anh bảo cứ nghĩ đến con đến cv lại thui mà, nhìu lúc ông ck nằm cạnh mình biết ông cũng khó chịu lắm nhưng mình sợ ảnh hưởng đến e bé lại nằm im thít, mà giờ ck mình lại đi học cuối tuần mới về nên mình lo ko biết nên như nào nữa
Nc với ck b để hiểu hơn. Thời kỳ cho con bú nên cũng stress với có cảm giác khô rát hơn mà b
09/01/2017 15:09 Trả lời
Cai sữa là lại bình thường ah mom?
Mình nghĩ bn nên tâm sự với Ck để Ck biết và tìm cách.có thể khúc dạo đầu lâu hơn chút để bn có thêm hứng thú
09/01/2017 14:09 Trả lời
Mn oi giup e voi. E co thai 7 tuan rui ma ban trai ko chap nhan. Gio e ko bjet phailam sao het.
09/01/2017 14:09 Trả lời
Ẩn danh minh ko du kha nang nuoi be ban ạ
p_84902772xxx bh e bỏ tội lắm e , nhiều ng đg mong con lắm e ơi