Tâm sự

Các chị ơi, em với người yêu quen đến nay được 1 năm8 tháng rồi. Lúc mới quen dc 2 tháng thì cũng ôm thơm. Rồi 5 tháng tiếp theo thì sờ ngực, thấy ngực. Rồi 1 tháng sau thì thấy cô bé, rồi sờ. Rồi cách đây 4 tháng thì có ti ngực, thơm cô bé, chà bên ngoài chứ ko vô trong. Rồi có lần kích quá thì 2 đứa định vô, xong ảnh kiềm nói là bên ngoài thôi, sợ em đau em buồn. Tụi em đều là lần đầu. Ảnh nói giữ cho em. Lúc trc em ở trọ học đh thì anh hay hôn em rồi sờ bên ngoài ngực thôi. Lâu lâu thì 2 đứa ko mặc gì nằm cạnh nhau ôm ấp cọ sát bên ngoài thôi. Những lần như vậy em thấy anh rất vui. Rồi lâu lâu anh ghé qua chơi thì có ôm hôn rồi ti ngực em. Giờ em tốt nghiệp, ko còn ở trọ nên ko có không gian riêng, cũng chả gặp riêng tư dc. Lúc trc nc thì anh hay trêu ti này ti kia. Còn giờ nc thì hết rồi. Cả tháng ko gặp vì anh nói gd có chuyện, anh bận thi lớp ban đêm, còn sáng thì chuẩn lo đi làm. Em tự hỏi anh bận đến mức ko dành cho em dc 2,3 tiếng sao. Cho em hỏi nếu ko còn thân mật, ko gặp nhau thì cảm giác yêu bị mất đúng không ? Hay có phải do em dễ dãi quá không ? Anh hết yêu em rồi ?

0 9

Thảo luận

Chẳng có ai bận đến mức ko thể dành thời gian cho ng mình yêu cả, chứ nói j đến 1 tháng ko gặp... bạn nên nc thẳng thắn vs a ta... rồi dứt khoát luôn...
10/10/2017 12:10 Trả lời
Anh ta nói chả có gì đâu. Nói mình đừng nghĩ nhiều. Nói thương mình thôi. Mình định lẳng lặng bỏ luôn. Mình thích tương tác. Có lẽ không hợp nhau nữa rồi.
Đấy. Con gái luôn luôn thiệt thòi.
10/10/2017 11:10 Trả lời
Em ngu quá nhỉ :((( giờ em buồn quá. Nhiều khi bỏ cho xong, đòi chia tay thì hong cho. Mà hỏi anh thì anh ko nói. Bớt quan tâm em :( em định im lặng bỏ luôn :(
Em lâu lâu đòi chia tay cãi cũng nói ngấp nghé vậy thì ảnh bảo là ko có ai hết. Vì fb, zalo, đt em đều biết, cầm được. Ảnh nói đợi ảnh tí đi. Em đợi ảnh bận 1 tuần rồi :( ảnh nói gặp 1, 2 tiếg nhanh lắm, ảnh nói muốn đưa em đi ăn đi chơi cả ngày nên em đợi ảnh thu xếp rồi anh đưa em đi. 1 tháng rồi :(
p_84944186xxx bọn em mới ra trường mới đi làm sao cầu hôn dc ạ. Không có đâu ạ. Yêu nhau từ đó đến nay ảnh chưa làm gì bất ngờ cả. Toàn dẫn em đi ăn đi chơi thôi. Còn tuần trc ảnh hỏi em thích con heo bông hong, ảnh nói nhìn dễ thương, hỏi em thích hog ảnh mua cho em ôm ngủ. Hay em thích đi ăn. Mà cả tuần rồi ảnh chưa gặp em. Nói em đợi tí nữa. Nhiều khi ảnh nói ảnh vô vị, ảnh nhạt. Em cũng ok vì biết tính ảnh trầm, ít biểu hiện tình cảm. Mà nhiều khi hong biết ảnh có yêu em hong, sao lâu lâu mới chủ động với em, 2 ngày thì hỏi han em. Còn em hỏi thì ảnh nói ảnh cũng ko có chuyện gì nhiều nói với em. Em chẵng hiểu nổi nữa.
Ẩn danh cũng bt thôi b ạ, mỗi ng 1 tính b ccứ đòi ở bên nhau suốt lúc ấy nhìn nhau đã thấy chán rồi, ko gặp nhưng vẫn nt là dc mà
Hay a ti con khadc rồi???