Nha ck

Mình chán quá các mom ah.mình ghét nhất người khác đụng vào đồ của mình. Trước ở nhà, không ai dám đụng đến đồ của mình. Giờ Mình sống chung với nhà ck,em ck mình lấy xe mình đi chơi, lấy mỹ phẩm ,đồ cá nhân của mình xài, mượn tiền, mượn máy tính,.. Phiền phức đủ cả, đã thế, từ khi mình về, nó không làm gì cả, ỷ lại vào mình hết từ rửa chén, phơi đồ,... Mình không nói với ck hay với ai, vì không muốn mất lòng, hôm nay mình bực quá, nói với ck, ck mình nói mẹ ck, mẹ ck nói pa ck, ba ck chửi em ck mình, trong lúc chửi nó, toàn nói xiên nói xỏ mình.mình chẳng biết làm sao cho đúng.

2 166

Thảo luận

Đúng rôi ko p ki bo khó tính đou nhưng những con người như thê mình gặp nhiều trong cs và thấy ghét cực. Muốn chửi lắm cơ mà cư phải nhịn thôi à. Hicc nhiều lúc còn cảm thấy như bị ngta bắt nạt í cơ. Nên mình nghĩ bạn nói luôn vậy á cứ nhịn là thiệt . Chị dâu mà ghe là em chồng tự dưng bt điều á:)
11/02/2017 21:11 Trả lời
Nhưng giờ nhà ck lại cho rằng mình ích kỉ, ki bo
B oi. Nếu là t t ko noi với ck. Gia đình họ lại nghĩ cck bênh vk.bây giờ b đừng có vẻ thân thiết với nhà ck quá pải có khoảng cách v họ.chúng nó ddk đằng chân lân lên đầu. Cái gì k vừa lòng m.cứ thẳng toẹt vào mặt đấy. Để làm to chuyện Lên. Để xem ai đúng. Cái kiểu tùy tiện.m chchúa ghét
11/02/2017 21:11 Trả lời
Uhm, được thì được, ko thì tjooi
Nhà ck t cũng the.kiểu chung chạ ghét.biết t ko thích.giờ k giám tùy tiện n
Dẫu sao thì vẫn con ngta mà bạn. Dù thế nào ngta vẫn bbênh con.
11/02/2017 20:11 Trả lời
Con dâu thì mãi không bao giờ trở thành con đẻ được
E ck mình thì ỉ lại mọi thứ! Đlam về nó nằm ị ra k làm gì! Cơm k nấu, nhà k quét dọn k làm 1 thứ gì. Ai chẳng phải đi làm nhưng biết ý 1 tí! Thôi kệ đi các b à. Mai sau nó cũng phải đi lấy ck r nó khắc phải hiểu.
Nguyễn Thúy Vânn con e ck mình nó cũng dạy khôn mình, mình chẳng buồn nói gì
ru by nhà b cũng khó ah.đừng nghi là phi giúp nha m.mà b hay nghi là giúp ae bên ck trước.sau đó ck sẽ nhìn vào m mà bắt trước. Nếu ck ko biết điều với người như m.thì m xoay chuyển tình thế sau.k ck lại nghi chi ki ki cọp cóp cho nha đẻ.pải có sự trao đổi.chia sẻ lúc có lúc k mà.hiểu ý tớ k
Chắc chỉ có mình là cô e ck dễ thương nhất. 2vc ông a lâu lâu về nhà nội chơi là gd 3 ng ngồi chơi dt ipad. Bt mình với mẹ dọn lên cho ăn riết rồi quen. Tới lúc mình lấy ck có bầu, tiếp tục vậy mình phải cơm bưng nước rót cho gd ông a, vừa dọn lên hết đặt mông ngồi xuống ăn thì ông anh mình kêu mình đi làm bình nước cho ổng uống. Mẹ mình nãy giờ bực rồi mới nói " vk mày sao m ko kêu, con nhỏ bầu bì phải bưng lên cho tụi bây ăn giờ bắt nó đi nữa". Về sau mình bị sảy, nhà mình có giỗ mình thấy đông nên cũng xuống phụ rửa chén. Mẹ mình sợ nên mới nói ko dc, mới sảy xong ko nên đụng nước kêu mình đi nghỉ, cố tình nói để chị dâu nghe. Mà bả làm như ko nghe vậy leo lên lầu ngồi bấm dt, mình thấy nhiều quá nên cũng rửa hết. Mẹ mình thấy vậy cũng bó tay. Từ ngày lấy ck, chị dâu mình chưa bgio phải làm dâu vì a mình ở rể. Có về chơi thì đã có mẹ và mình làm hết. Chỉ có việc ăn xong rửa cái chén 2 vc ổng bả ăn thui.
Em dâu mình cũng sướng lắm, ko khổ như mình. Ba mẹ mình hiểu chuyện lắm
Em dâu mình cũng sướng lắm, ko khổ như mình. Ba mẹ mình dễ dãi lắm
Giống mình thế hu
11/02/2017 19:11 Trả lời
Bạn cũng bị như mình hả
Mình ở vs c chồng. Mình còn giặt quần áo cho c. Còn bị c chồng ns xấu.
đâu phải em ck nào cũng như vậy đâu
11/02/2017 19:11 Trả lời
Thì có ai nói là tất cả đâu
Ở riêng đi
11/02/2017 15:11 Trả lời
ru by b có đi làm k
Ẩn danh có, mình đi làm cty
Cung dung qua ích ki ban oi
11/02/2017 14:11 Trả lời
Mình không rộng lượng được như bạn, ai nói ích kỷ mình chịu. Nhưng phiền thì cũng vừa phải thôi
B có hoàn cảnh giống mình . Nói với ck thì bảo e gen tị với trẻ con a nhưng thực sự e ck mình đâu có trẻ con 17 tuổi rồi chứ ít gì nữa tất tần tật việc trong nhà mình làm hết trong khi đó mình cũng đi làm hazi !! Cứ nghĩ đến cảnh đi làm mệt rồi về nhà lại lăn vào làm lại nản [1][1][1]
11/02/2017 14:11 Trả lời
Uhm .Ở nhà pa mẹ cưng chiều, ko phải làm gì, đi lấy ck bị đì như osin