Chuyện vợ ck tế nhị

Các mẹ cho em hỏi. Vào buổi sáng mà ck muốn xxx, mình cũng muốn nhưng k thích hôn nhau vì thấy buổi sáng chưa đánh răng mà hôn thì chứ ghê ghê sao á (cả 2 đều muốn xxx luôn rồi ngủ nướng chứ lười dậy) Có mom nào vẫn xxx mà k hôn k. Có cách gì khắc phục để chịch đc luôn mà k cần dậy khỏi giường oánh răng k. Ahuhu

1 21

Thảo luận

Ôi em với người yêu em yêu xa. Gặp nhau ôm nhau ngủ thi thoảng cứ phải hôn nhau ms chịu. Sáng ra cứ ôm hôn sờ mò các kiểu rồi mới ra khỏi giường cơ ạ. Chả ai nghĩ chuyện chưa đánh răng thì như này như kia cả. Có hôm ổng đi nhậu về rồi ôm em ngủ tít mít. Em ko đc hôn ổng khó chịu mà mất ngủ cả đêm luôn à. Với lại chắc em là ng thích hôn nữa [2][2][2]
11/16/2017 11:11 Trả lời
vk ck hon nhau lic chua danh rang cung bt ma...
K hôn xxx bình thường mà . Hôn chỉ tăng kích thích chứ nhà mình nhiều lúc đau mồm đau răng các thứ chẳng hôn
Zk Ck m ít hôn lắm, chủ yếu là ôm nhau chặt lắm, m thấy hôn m thở HK nổi.
11/16/2017 10:11 Trả lời
Vc mình qh là fải dạo đầu, hôn khắp cơ thể, cổ, môi, ngực, tai, sống lưng, bím... Mình cũng hôn lại ổng k kém gì. Nếu k hôn thì k hứng tẹo nào cứ như kiểu chịch khúc gỗ ý.
K hôn vẫn đc mà, nh hôm mình đau họng thì xxx vẫn k hôn. Tuy nhiên vc mình k ngại chuyện k đánh răng lắm, mình có hơi hơi nhưng thấy ck mình chẳng ngại j nên mình cũng theo lun. Nh khi ck mình dậy trc đánh răng tắm rửa xong vào âu yếm mình thì còn ngủ, mình bảo khỏi hôn đi e chưa đánh răng nhưng ck mình k ghê, a ấy k ngại mình bẩn thì mình cũng nên đáp lại Hihi.
De san chai nuoc canh giuong. Uong vao cam giac sach mieng
Chắc fải làm chai nc muối loãng để đầu giường súc miệng k nhổ đi vậy. Chứ ăn kẹo vs uống nưoqcs vào vẫn thấy ghê. Hihi
Mình cũng k hôn nè :))
Nhai kẹo cao su vào
Vo chong m sag day xxx thi van hon dam duoi binh thuong du ca 2 chua dah rag, co khi chog day truoc dah rag roi m van con ngu thi luc sau chog vao nam chug hon hit cac kiu roi xxx binh thuong, m nghi da la vo chog thi cug k ngai dau mom luc toi m ve sinh rag mieng ky la ok
Nhưng mình sợ bẩn lắm. Cảm giác bẩn là k thích tẹo nào mom à
Ẩn danh luc dau m cug cam jac ban va ngai nhug ve sau thi k ngai nua [19]
Trước khi ngủ bạn đánh răg thì ság z đâu đến nỏii nao hi
11/15/2017 11:11 Trả lời
Ngày nào cũng đánh răng 2 lần sáng, tối. Nhưng lúc ngủ dậy vẫn thâý khó chịu mom à
Ẩn danh minh thi thay bt nk k danh rag moi thay kho chiu hi