Chuyện xxx chiều nay

Hôm qua thèm lắm mà gạ ny k đc, hôm nay gạ thành công thì qh lại k sướng xí nào. Vì trong ng e chỉ có 1 cái bcs mà 2 đứa lại lười đi mua, lâu k qh a ấy sợ ra sớm nên quyết định xuất lần trc lần 1, lần 2 mới qh và dùng cái bcs đó. Lần 1 giúp a xuất, a muốn xuất vô miệng nên e đồng ý, cũng muốn thử vị tinh trùng nó như nào. Ai dè lúc xuất thì cái vị mặn lại còn nhợn nhợn tanh tanh, e lao thẳng vô nvs nôn luôn. Tới lúc nôn xong vẫn còn ớn ớn, còn ny thì mặt nhìn e có vẻ k hứng thú lắm vì e nôn như vậy. Sau đó thì định chơi hiệp 2 để xài cái bcs kia thì cậu nhỏ nó ỉu xìu luôn, dựng mãi k dậy, tới khi nó dậy đeo bao xong xuôi vừa cho vào đc 1 nửa thì nó xìu hẳn luôn. E thì đang thèm tụt hết cả hứng, ny nằm tìm đủ cách cho nó dậy mà nó chả chịu dậy, vậy là đành nằm ngủ. Ngủ dậy thì a bò xuống cắn phát ở mông e, rồi sau đó bỗng dưng banh chân e ra và xxx. E hơi bất ngờ, mò thì thấy có dùng bao, mà sao nó cứng nhanh vậy. Qh k sướng lắm vì lúc đó k dạo nữa nên e hơi bị khô, và cái bao đã bbóc sẵn trc đó nên cũng hơi khô, e mắc tè a ccũng mắc tè nên e nói a làm nhanh xuất nhanh chứ khó chịu quá. Qh xong e hỏi sao lúc đó cậu nhỏ nó cứng nhanh vậy, thì a nói ngủ dậy cắn mông e phát thế là tự dưng nó bật dậy, quất luôn . Qh k sướng lắm mà e cũng bị mất sức, chân tay run run, 2 đứa đi ăn mà ăn xong e vẫn còn bị run [2][2][2]

0 10

Thảo luận

Ny mình cũng hứng xuất vô miệng mình lắm mà 3 lần thử mình đều k quen và nôn. Anh thương anh cũng k dám thử lần nữa sợ mình lại nôn ý.
11/17/2017 01:11 Trả lời
Ẩn danh chuẩn luôn [43][43]
Mình mới thử lần đầu thấy nôn thế là mặt a buồn thiu rồi nói lần sau k làm rứa nữa [2][2]
Đàn ông xâm nhập hôi rồi ,chứ phụ nữ gì
11/16/2017 18:11 Trả lời
Ý b là sao ạ
Bạn ơi khi nào mới hết đau v ạ :( mình mới qhe đc 3,4 lần tthôi vẫn còn đau quá chưa cảm nhận đc ji hết, chưa kể bị lỡ ttrượt cạ bên ngoài làm mình rát nữa
11/16/2017 18:11 Trả lời
abcxyz mới vừa xong này , hôm nay đỡ hơn nhiều rồi,mà ko biết sao mình lại ra xíu màu hồng?
Ẩn danh có nào mạnh quá nên ra máu k?