Bột cám gạo anthy

Các mom ơi, em thấy tình trạng da của các mom khi mang bầu thường ko đc đẹp, bên mình có bán cám gạo dùng để rửa mặt và đắp mặt: - Cải thiện hiệu quả cho da trắng sáng tự nhiên - Duy trì độ ẩm, hỗ trợ làn da giảm các vết sạm, nám, tàn nhang và làm chậm quá trình lão hóa cho da luôn mềm mại. - Làm sạch mụn cám, se khít lỗ chân lông. - Ngăn ngừa và làm lành nhanh các vết mụn. - Làm dịu mát sát khuẩn, giảm sưng tấy cho da bị dị ứng. - Bột cám gạo không có chất bảo quản nên phù hợp với mọi lứa tuổi kể cả phụ nữ mang thai hay các bạn có làn da mẫn cảm. - Sản phẩm ko bắt nắng. Nếu các mon có điều kiện mình có thể sử dụng cám để tắm body nữa, tăng khả năng lưu thông máu, giảm viêm (lỗ ) nang chân lông.

0 1

Thảo luận

bởi vì tình trạng hiện nay các trường hộ đăng bài rõ hay nhưng sử dụng lại ko mấy hiệu quả. Nên bên e có bán gói mini cho mọi ng dùng thử nếu cảm thấy tốt thì ms mua gói to về xài nha các mom. Sản phẩm có ba loại tùy vào từng loại da mà có cách sử dụng riêng. Các mom có thể để lại comment để được tư vấn thêm nhé
12/06/2017 09:12 Trả lời