Con yêu

Các mom ơi hôm qua mình đi khám lại tính theo chu kỳ là dc 7 tuần .nhưng siêu âm mới dc 5 tuần thôi .bác sĩ nói 7 tuần thì phải có tim thai rồi nhưng mà đây vẫn chưa có . Mình chẳng hiểu ntn luôn các mom ạ

0 5

Thảo luận

nếu thai phat triển bt thi 7 tuan nhung nhiu khi do thai da ngung phát triển nen tuần thai bj giảm xuống....ban theo doi them 1 tuần nữa xem tn neu ko co tim thai thi là thai luu rồi bạn ak...mih cung tung bj nv luc dau chuan doan hơn 8 tuần nhung lần sau di siu am chỉ con 7 tuần 4ngay...bs noi thai luu nen fai bỏ bạn ak...buồn lắm hjchjc...
12/12/2017 09:12 Trả lời
Mình đi khám cũng dựa vào kích thước thai nhi để đoán tuần nè nên cũng bị lệch so với ckk là 1 tuan, nhưng mà cứ theo bsi thôi chứ cũng ko biết sao
12/12/2017 08:12 Trả lời
Bsi sẽ dựa theo kích thước túi ối để tính tuổi thai cho bạn. Hôm đầu t đi khám bsi bảo 5.5t, để 10 ngày sau đi khám lại đc 6 tuần. Nếu ko có dấu hiệu gì bất thường thì ko sao đâu mom.
12/12/2017 08:12 Trả lời
Mom ơi mình cũng nói với bac si là theo siêu âm thì dc 5 tuần thôi nhưng bác sĩ nói .5 tuần là tính theo kích thước túi ối tại mình chưa ăn du chất nên nó ko phát triển
Lọ Lem ờ. Nhũng tuần đầu bai sẽ dựa vào kích thước túi ối. Của mom tui ôi bao nhiêu vậy