Buồn

1 ngày nào đó. Hôn nhân còn tồn tại, còn hạnh phúc khi không có con ko? 1 lần lầm lỡ năm 22 tuổi. Bỏ đi đứa con đc 7 tuần tuổi. Và rồi cuôc đời này chắc sẽ ko bao giờ có được con. Đó là cái giá phải trả . Chấp nhận. Và có lẽ , mình nên rời xa người con trai hết mực yêu thương để anh lấy người khác . Có con như a mong muốn. Làm sao đây????

2 30

Thảo luận

Buồn.
01/08/2018 11:01 Trả lời
Khổ thân b :(
01/08/2018 10:01 Trả lời
Cuộc sống này ko hề bằng phẳng. Cái ngày mình báo có bầu. Ngta mất tích luôn. M như điên dại. Sau đó bỏ trốn đi nước ngoài để quên quá khứ. Nhưng dù bên này cũng ko xóa nhòa được.
Ẩn danh bạn đi khám chưa? Bác sĩ nói sao mà b bảo k có cơ hội làm mẹ nữa vậy b.
Mom oi dung buonnhiu. B len chùa lm lễ cầu siêu cho con r thành tâm cầu xin phật thương cho mk dua con. Em cũng đã từng lầm lỡ bỏ con của mk di nhung vi hoàn cảnh lúc do e k có su lua chọn... e lay ck dc 1 nam vẫn k có e bé pio e cũng có e bé dc 5 tuan r
01/08/2018 09:01 Trả lời
Mom thật hp. Mình quá đau khổ. Đến giờ phút này vẫn còn nhớ như in mọi thứ ntn. Mình sợ , sợ lắm bạn ạ
Chúc mừng mom nha
Vi sao lai nhu vay ha mom,sao lai k co con dc nua vay
Ẩn danh mom o ha noi,ve hai phong gần ma,ve tjm dia chj minh gũi do,xem co dc k,doi Khj don con yeu ve do
Bjo khoa học hiện đại mom à. K có con tự nhiên đc thì mình can thiệp máy móc để có có sao đâu. Vk ck mom có thể thụ tinh nhân tạo mà. Nghĩ bi quan quá làm gì mom ơi. Mom có 1 ng ck yêu thương thấu hiểu. Mẹ ck cũng tâm lý như thế. Nên mong là mom sẽ suy nghĩ lại và có những quyết định sáng suốt
E bị tắc vòi trứng và cũng có cái suy nghĩ ấy.. buồn lắm ăn
Tắc thì chữa đc mà bạn
p_84967392xxx e mổ nội soi Thoòng r, cắt một tai vòi bên phải, Thoòng đc bên trái nhưng nhiều khi nghĩ quẩn lại buồn lắm
Buồn