Dẫm phải cức

Cưới chồng như dẫm phải cức các mẹ ạ!! nếu có thể ước, ước gì đéo cưới phải nó :))

0 22

Thảo luận

Tâm lí chung. Có con đi biết đâu nó đỡ. Như mình nè. Cưới về xong như cức. Giờ có bầu nó nâng niu lại rồi. Tha hồ hành hạ. Tại nó ham có con lắm
01/09/2018 17:01 Trả lời
p_84907257xxx con cái là lộc của trời, mình cứ để vậy khi nào con đến thì đón con thôi, đúng như mom nói là giờ cứ phải xinh đẹp và độc lập
Bồ Công Anh mình cưới mới 2 tháng cũng canh ngày này nọ mà cũng dính đây. Chúc mom hạnh phúc với đóng shit đấy nha Hihi. Sao số phụ nữ khổ thế k biết
Đi rửa là sạch thôi, k thì quang luôn đôi giày của b đi
01/09/2018 12:01 Trả lời
rửa bao nhiêu llần, cức vẫn cứ bám mom ạ, thúi suốt í
Vứt luôn đôi giày bạn đag đi là hết. Mua đôi mới
Mk cũng v. Jo nghĩ lại ở 1 mk nuôi vản thân cho sướng. Lấy ck vào khổ ra
01/09/2018 12:01 Trả lời
ở không cho nhẹ lol, vướng phải thằng ck nặng lol, mệt óc
Chia buon vs b đã dẫm phải cức
01/09/2018 11:01 Trả lời
hì khộ thân
Ai cũng thế b ạ :))) nhất là những lúc cãi nhau
01/08/2018 23:01 Trả lời
Bồ Công Anh phá co hư máy cho nó khỏi chơi đi mom! K thì thoả thuận vs ck giúp mom làm nhuengx viẹc j j đó xong hết thì mới đc chơi game
Mẹ Cún❤️ bà nó điên lắm mom ạ, mình nói nhiều rồi í, nó như kiểu lấy mình về để làm osin cho nó, nó bảo j mình phải nghe, k nghe nó bảo hư, rồi gọi về mách ba mẹ mình. Tối qua là nó đang nằm chơi game, mình dọn dẹp nhà cửa xong lên nằm, với tay ôm nó, đang lúc nó bấm game, hỏng lượt của nó, thế nó chửi mình rồi mình nói lại, mình đẩy nó ra thì nó chửi mình mất nết, kêu im mồm, nói nhiều, điên không mom, giờ đ' biết sống sao, bỏ thí luôn