Lo lắng

Các mom cho em hỏi xíu. Em bị chậm kinh 5 ngày thử thì có 2 vạch.sau 5 ngày nữa thì em bị ra máu. Ra máu như máu kinh . Nhưng chỉ 1 ít chứ không nhiều và cũng bị đau bụng như đau bụng kinh . Lúc đau lúc không. E đi khám thì bs bảo giờ uống thuốc hi vọng là giữ được .em về sáng hôm sau thử lại thì que thử như thế kia. Mọi người có ai đã bị vậy không ạ.cho e chút kinh nghiệm ạ

2 26

Thảo luận

que tên gi vậy mom
01/15/2018 18:01 Trả lời
Nghe nói uống nước củ gai giữ đc con đó mom
01/15/2018 18:01 Trả lời
Cảm ơn ạ
Chúc mừng mon nha ..Mog con nhìu quá on ạ
01/15/2018 16:01 Trả lời
Cố lên mom ơi, nghỉ nngơi nhiều đừng đi lại
01/15/2018 10:01 Trả lời
Cảm ơn ạ. Cũng cố gắng lắm ạ.
Ui chị giống e quá. E cũng k biet là ntn? E chậm kinh đến ngày t3 thử que cũng lên 2v, vạch kia thì cũng hơi mờ nhưng vẫn nhìn rõ. Xong sáng qua e bị đau bụng như đau bụng kinh y giong như c vay. Hic di siêu âm thì k co gì k bit co thai chưa hay bị lsao nữa
01/15/2018 10:01 Trả lời
Winsam chậm kinh 10 ngày xong bị ra nhiều máu r ạ . [6]
Ẩn danh vào viện khám mau bs cho thuốc giữ thai ạ
Bs noi hy vong la co co hoi giu ~duoc, mom dung di lai, nam tren giuong lay goi gat len chan, tru khi di tieu ~tien ha ~day, an uong boi bo ~vao, dung uong nuoc lanh nha, co gang nam duong ~di, chuc me con mom khoe ~manh
01/15/2018 09:01 Trả lời
Cảm ơn ạ. Cũng mong là giữ dc.
Cố gắng lên bạn.mong bạn giữ dk bé.mình trải wa rồi buồn ko ăn uống gi nổi hết
01/15/2018 08:01 Trả lời
Cảm ơn bạn. Nghĩ cực là khóc suôt. Cũng hi vọng là giữ dc. Nhưng t bị ra nhiều lắm.
Còn nc còn tác bạn.cgag lên
T cũng 5tuan r.bị ra máu đag lo lắm đây
01/14/2018 07:01 Trả lời
Bọn t cũng vừa cưới dc gần tháng. Cũng đứa đầu. Bản thân chủ quan quá. T bị ra máu nhưng thử que vẫn 2 vạch. Tối qua ra nhiều quá. Sợ lắm. H t uống thuốc mấy hnua đi khám lại xem có giữ dc k
Ẩn danh t s âm r.k còn nữa b à.t con đầu chứ.khám về chả có tt làm j