Mong con

10 ngày nữa đến ckk.hnay thử 1 vạch , buồn muốn khóc luôn các mom ak! 6 tháng rồi mẹ mong con về...

0 46

Thảo luận

mình cũng 6 tháng rồi. nay trễ 8 ngày rồi mà thử vẫn 1v. thử que rụng trứng là rụng trứng chứ
01/15/2018 14:01 Trả lời
Ẩn danh ckk mình mấy tháng gần đây ko đều. 2 đứa cố gắng nha
Cùng cố gắng mom
M cũng cạn nc mắt r đây. Tháng này biểu hiện khác thế.mà bả kinh đến sớm hơn 3 ngày.
01/15/2018 13:01 Trả lời
Cố gắng lên mom.
Đi vsinh mà buồn luôn.k muốn chui ra khỏi nhà vsinh nữa ý
Mình cũng còn 10 ngày đến ckk,bạn có biểu hiện gì k?
01/15/2018 11:01 Trả lời
Cứ chứ xem ntn thôi mom.mong e bé sơm về
Ẩn danh mai mình theo lịch là tới ckk đó, nghĩ cũng thấy buồn vì bà kinh là chuẩn bị ghé. Nhưng tháng này mình thấy bầu ngực căng to, đau hơn mọi tháng.... Mong con chứ ko mong bà kinh
E cũng 6 tháng rồi. Cứ mong ngóng mãi. Ngta cưới sau còn đê đến nơi rồi. Buồn lắm các mom ạ
Cùng cố gắng mom
ngày mai là ngày tới ckk của em. hqua e thử 1v căng đét. buồn k tả xiết
Cố lên mom
10 ngày nữa đến thử ko lên đâu mom , mom đợi chậm đi rỗi hẵng thử , trước mình 5 ngày nữa đến ckk mình thử cũng ko lên ,nhưng mình để chậm thử thì lên 2v căng đét đó
01/15/2018 10:01 Trả lời
Ẩn danh mom cứ đợi chậm rồi thử nha, điều kỳ diêu sắp đến rồi đó mom
Ẩn danh cảm ơn mom nhé.mom ỉn mông cho m sớm có nhé
e day chong cho 4 nam roi nek cac mom oi , thang nao cung co dieu pun muon khoc , cac mom co bi quyet gi ko chi cho e voi .
01/15/2018 10:01 Trả lời
Ẩn danh [41][41][41][41]
Cố lên c.
M con 3 ngay nua toi ckk ma chang co dau hieu ji la chi thay dau bau nguc 2 hom nay chắc chuan bi ky kinh sap toi nua roi
01/15/2018 09:01 Trả lời
M cug mong vay do mom, chuc mom cug mau co be nha, cung nhau chuan bi tinh than de don con yeu nha mom [19]
Ẩn danh ok co tin m se thog bao, dang mong cho tung ngay ne mom oi k bit ket wa nhu the nao day hihi....
10ngay nua mới tô thì thử sao ma lên dc hả e. Sau khi trứng rụng đối vs nguô kinh đêu thì khoảng 15_17ngay sau mới co kinh. Nêu như e noi thi e moi rung trung dc khoang may ngay sao ma len vach dc. Tinh trung mất vài tiếng để bơi tới trứng. Mấy mấy tiêng nữa để đục vỏ trứng chui vô lại ở đo thêm ít nữa.sau đo mới di chuyên vê tử cung mất khoảng 7_10ngay nữa. Chị đang nói cái nay la xác xuât nguoi khỏe manh nha. Nguoi yeu con mât time lau hon. Nêu khoe manh thi khoảng truoc kinh hai ngay se lên vạch or tre kinh vai ngay moi lên vach E thu nhu vay chỉ tôn tiên que thôi .rôi cộng thêm thây vong chứ ko dc gi Muon co con thì nên tim hiêu. Lúc truoc chị cung như e rôi tu tu moi ngay tim hieu hoc hoi
Ẩn danh vâng c .vậy e năm sau tiết kiệm tiền mới đi khám dk
Ẩn danh uh khám hiêm muôn nó tốn lắm đây mới la kham vs uong thuôc thôi đo.
E cũng 6 tháng rồi đây.buồn ko tả nỗi.bị áp lực nữa chứ
Đi đâu ai cũng hỏi có gì chưa.nhiều người ác mồm còn cói chọc khóe này kia...bảo ko biết đẻ .rồi nói ý đàn bà ko cần phải đẻ đâu cho nó xinh gái.buồn tủi lắm mim
Ẩn danh buồn lắm mom ạ.người ta thì con cái đuề huề mình thì thấy tủi.tết này chắc ko giám ra khỏi nhà quá.