Tâm sự của em .

Em đang mang bầu đc 7 tuần . Mà em thấy chồng em nhu không muốn có con lúc này . Ko quan tâm đến em và con . Từ lúc biết em có bầu đến nay anh ấy hay cáu găt khó chịu và mắng em . Em đau buồn lắm . Nghĩ đến mình cảm thấy không hạnh phúc là lại khóc . Khóc nhiều . Em biết là ảnh hưởng đến con nhưng đau lòng lắm các m ạh . E không còn người thân nào để tâm sự nên cũng ko dám nói với ai . Trách thì trách mình là do mình chọn nói ra người khác cười mình chứ cười ai ! Nên em chỉ biết nói ra trên này để cho thoải mái . Bây giơ e cũng chỉ biết cắn răng chịu đựng chứ còn biết làm gì hơn . Dù sao e cũng lỡ mang thai rồi coi như em sẽ phải chấp nhận cuộc sống như thế này suốt cả đời ... em không biết mình còn mạnh mẽ chịu đựng được bao lâu ...

1 29

Thảo luận

Chắc do cv hay sao á chị .chị nói chz vs a xem ..Ngày ấy e cũng có cô bị vậy .khóc suốt ông ý như kiểu kg muốn có con hành ng khác mà sinh ra ông ý cũng cưng lắm .
01/17/2018 09:01 Trả lời
Mom nên hỏi chx ck xem sao ck lại cáu gắt vậy.mà vc mom đi lm k? Hay a ý lo kte để chuẩn bị cho bé nên bực dọc
01/17/2018 07:01 Trả lời
Mẹ bầu đừng có buồn rầu, khóc nhiều ảnh hưởng tới trí não với sức khỏe của bé. Có gì thì mẹ cứ tâm sự với ck nha.
01/17/2018 06:01 Trả lời
mom cứ nhẹ nhàng nc với ck. biết đâu a lại đang gặp rắc rối gì thì sao. cố lên mom nhé. đừng khóc nhiều ảnh hưởng ts con.
01/17/2018 06:01 Trả lời
đừng khóc nhiều và buồn mom ạ. ko lại như mình 7 tuần thì mất con cũng chỉ do áp lực. gần năm nay rồi đến giờ vẫn chưa có lại. chuyện vk ck cũng lạnh tanh
01/17/2018 04:01 Trả lời
Cố gắng lên bn. Có con là một niềm hp rồi. Nhiu ng còn ko có ấy. Mạnh mẽ lên.
01/17/2018 00:01 Trả lời
Mình sẽ cố gắng cảm ơn m
Ẩn danh Hãy lấy đứa con làm nguồn động lực để cố gắng và mạnh mẽ nhé. Đừng buồn và khóc nữa sẽ hại đếnon đấy. Nhiu ng dc mong như bn còn ko dc ý ( trong đó có mình) 😭😭😭😭
Nhiei khi cv a k suôn sẻ . A áp lực quá thôi . Da là vk ck thì có j k hài lòng fai nói ra cùng nhau giai quyet chứ .
Ẩn danh bn nen nói ro vs a di .neu a van muon cham lo 2 me con thì tot k thì ctay mie lun đi .roi ve xl ba me . Gd k bao h bỏ roi mh dau bn . Mh nghe mà tức giùm à .
Ẩn danh mình cảm ơn mom đã chia sẽ . Mình sẽ snghi lại như thế nào . Cảm ơn mom thật nhiug
Mom cứ nói với ck đi, a khó chịu gì a nói nhẹ nhàng chứ đừng gắt gỏng, có bầu thì lại rất nhạy cảm, buồn khóc k tốt cho sk mẹ con chút nào
abcxyz dạ em cảm ơn mom đã chia sẻ với em . Để e snghi lại và giải quyết . Cảm ơn mom nhiu lắm .
Mình cũng trong hoàn cảnh tương tự như bạn. Ny t nhỏ hơn t 4 tuổi. Lúc nào cũng muốn t có con để cưới giờ t phát hien mk bầu. Co nói voi ny ny t nói cũng lo nhưng nói đợi ra giêng cưới để cho a ấy chơi nốt tết đã. Nghi đến t hoang mang cu bước vao phòng ở 1 mk là khóc cạn nước mắt