Bầu 17 tuần k biêt thèm gì cả ?

Trong khi mấy chị bầu ở xóm e qua 3 tháng đầu thèm ăn như vũ bão ! E thì k thèm gì mà ngủ thì ít ? Hazzzzza sao lạ zi cà ! Có mom nào như e k ạ

0 40

Thảo luận

Chị có bầu 2 anh lớn khỏe như voi, chẳng nghén gì cả, cái gì cũng ăn được! Ăn như voi, lên bàn sinh tăng hơn 20kg. Giờ có bầu bạn nhỏ, chẳng thèm ăn gì cả, cũng chẳng sợ món gì! Chả hiểu sao lại thế!
01/28/2018 14:01 Trả lời
Mẹ Bé Nhím không thèm cũng cứ mua về ăn, chia nhỏ bữa ra ăn. Chị cũng phải làm vậy á!
Hoàng Kim Oanh dạ vâng e cảm ơn mom
M bầu cả 2 lần chả thèm j, y như bt luôn chỉ khác là bụng to thôi! Chứ cũng k thèm, k nghén j hết luôn
M bầu cả 2 lần chả thèm j, y như bt luôn chỉ khác là bụng to thôi! Chứ cũng k thèm, k nghén j hết luôn
Ôi e nghén ma bs sợ lun
mình cũng 17w cũng ko thèm gì cả
01/28/2018 13:01 Trả lời
Sắt thì uống sau ăn sáng, còn canxi thì uốn trước ăn, vitamin và chất xơ thì uống lúc ăn trưa! Sau 5h thì k nên uống thuốc j hết, toàn thuốc bổ uống trễ qá thận bài tiết k hết dễ gây ra sỏi thận nhé
Sắt thì uống sau ăn sáng, còn canxi thì uốn trước ăn, vitamin và chất xơ thì uống lúc ăn trưa! Sau 5h thì k nên uống thuốc j hết, toàn thuốc bổ uống trễ qá thận bài tiết k hết dễ gây ra sỏi thận nhé
mình cungz 17w mà ko thèm gì hết né mom biết gt chưa
01/28/2018 12:01 Trả lời
E cũng thế ma mom đi khám lại nhớ hỏi e thấy mây schij kia nói phải hỏi bs bs mới nói uống hay j
hi mìh có hỏi bs rồi bảo bổ sung cũng ko cần thiết quan trọng ăn uống được cho có chất là dc uống sắt vs axitfolic b còn canxi thì mình uống sữa
M còn k ăn luôn chứ đừng nói k thèm. Chứ ngớp sữa qua ngày v thôi. Chả buồn ăn 1 cái gì
01/28/2018 11:01 Trả lời
Mẹ Bé Nhím mom hỏi bsi mới nói. Phải bổ sung sớm sau đỡ bị chuột rút với đau lưng khi thai lớn. Có nhìu ng uống từ hồi tuần 12 rồi
Ẩn danh dạ chắc tuần sau e đi khám hỏi bs xem Âo
Chắc tuỳ ng m ạ, mình 23w cũng ăn ít, cũng ít khi thấy thèm, hjjj bé con mình cũng đặt tên Nhím
01/26/2018 22:01 Trả lời
Có, bs cho uống từ hồi 12w
E 17 tuần ma bs chưa bão uống