Ngu ngốc

Tâm sự tí các mom oi,chuyen la nhu the nay,mấy hôm trước cô hàng xom qua nha minh thấy bố mình đóng cái bàn ngôi an cơm vi trước gio ca nha an com toan ngoi chiếu thôi, giờ m bầu bung mỗi ngày 1 to bố thấy ngồi chiếu m dung day khó khăn nen bố đón ban và mua ghế nhựa thôi ,may hôm trước cô hàng xom qua mới nói với m rằng ,nhà ck m giau có mà tiết kiệm không mua cai bàn mà lai tu làm nay khac,m cung chi noi nha cung bt thôi co gi mà giàu có cô, cô nói mới ve lam dâu thi lam Sao mà biet duoc, m cung chỉ cười thôi, cô mới nói với m rang trước đây bố m hay đánh me m từ khi co m ve la bố ko đánh đập gi me nữa chuyen nay thi m nghe mẹ kể với ck m cung kể chuyện bố đánh me nhiều roi m cung noi lai với co la m cung nghe me vvới ck kê, cô nay thi hay xoi mói sống ích kỉ,tối về m lại ddại kể với mẹ chuyen trên,vậy mà trua nay Đi cưới về bố say lai chê người khác lam không đẹp ri khac,me lai noi bố chê ng khac thi co người lai chê bô lm ban xấu bố noi ai chê me noi cô kia noi với m, noi cô kia còn nhnhắc cho m nghe chuyện trước day bo dập me,bố say bố làm ầm Lên chửi cả cô hàng xom Bme m di lam cô sang noi minh mỏng mồm cô noi rua thi để trong ng thôi kể cho biết thôi chu có ác ý gì mà mi lai kể cho me mi nghe mi cung mỏng mmôm , m That ngu ngốc qua phai ko các mom,that ko con mat mui nao nhin cô hàng xom m nghj mẹ se ko noi với bố ai ngời bố say mẹ cung noi, để gio chuyen xay ra ntn m That su ko biet lm Sao nhin mat cô hang xom

0 16

Thảo luận

Mấy người nhiều ch bị chửi đúng oy[19]
01/28/2018 15:01 Trả lời
Mọi chuyện sẽ Ổn😇 giờ ko giam ra khoi Cửa nha cach nhau 1 vien gach thôi ak,nghi e dai dột qua lai di kê với me ck de gio chuyen bô ck chui cô ây moi ve lam dâu ma da gai chuyen roi ngai lắm ak
Mọi chuyện sẽ Ổn😇 giờ ko giam ra khoi Cửa nha cach nhau 1 vien gach thôi ak,nghi e dai dột qua lai di kê với me ck de gio chuyen bô ck chui cô ây moi ve lam dâu ma da gai chuyen roi ngai lắm ak
Cô kia mới sang noi m mong mồm tự nhiên con dâu lại kể với mẹ ck me ck nang dâu phai co khoang cách Huhu m ngak qua mới về lam dâu mà ntn đay m nghi he ck m ko noi với bố khi bố không say thi ko Sao hom nay bo say me lai noi bo tuc Lên noi giau cung lam chai mặt mới có chứ co ăn cắp ăn cướp cua ai đâu m thaay ngai khi co ấy noi mi cung mỏng mồm
01/28/2018 14:01 Trả lời
Cô đấy cung dạng mỏng môi nhiều chuyện ! Chuyền trong nhà chưa rõ mà ngoài ngõ tỏ như ban ngày ! Chửi cho bk lân sau đừng có nhiều chuyện ! Giàu hay nghèo kệ ích ra bạn bầu bố ck cung bk đóng cái bàn cho rôi ! Gặp mình là mình chửi cho nhà người ta ntn giàu nghèo ra sao kệ ! Liên quan gì bép xép cái miệng ! Chúa ghét mấy bà nhiêu chuyện !
bạn ng nghệ an à. ns chung rồi nó cũng qua thôi. sag xl câu rứa. mấy ng nớ tính chắc cunhx ba phải phổi bò lắm
em măng nói chung đàn bà mà chuyện nứ tránh răng được. sag nhà ns o thông cảm cháu ms về làm dâu k biết bố cháu nóng rứa.
Cô mới sang m cung nói m ko noi thẳng với bố mẹ noi lại với mẹ thôi m noi thật ko ngờ me lai noi với bo Luc bo dang say