Mong con

Thú thật với các mom. Nhìn mọi người đăng ảnh 2 vạch lên mà em thèm lắm. 2 năm rồi, cứ mỗi lần lướt fb, zalo ... thấy cảnh con bị bỏ rơi em chỉ ước sao họ k mang đến cho mình mình nhận nuôi hết. Rồi có những lần em đi xin con nuôi. Biết là xin con là phải có tiền bồi dưỡng, nhưng các mom ấy đòi cao. Em nếu đưa thì lấy gì nuôi con. Vì k có con nên em.mới phải đi xin con chứ ai là đàn bà chả muốn đc mang bầu. Chả muốn được 1 lần lên bàn đẻ chứ. Đây chỉ là tâm sự của em thôi, em cũng biết trong lyly cũng có nhiều mom giống hoàn cảnh như em.

1 17

Thảo luận

b ơi, khi vừa hết kinh bạn uống sữa đậu nành, hút trứng gà, uống sữa tươi nhiều vào, ngày nào cũng uống, ăn uống đầy đủ chất là sẽ có tin vui nè. M đã nghiệm ra điều đó.
01/28/2018 19:01 Trả lời
b ơi, khi vừa hết kinh bạn uống sữa đậu nành, hút trứng gà, uống sữa tươi nhiều vào, ngày nào cũng uống, ăn uống đầy đủ chất là sẽ có tin vui nè. M đã nghiệm ra điều đó.
Nhà mình cũng tìm mỏi chân mỏi sức lắm nè. Đi chăm bà chị dâu ck đẻ ở viện mà ứa nước mắt. Nhìn ngta bầu bí rồi sinh nở mình cứ tủi thân. Ước sao cũng sinh đc đứa con đáng iu như thế. Ng thì dễ lại k trân trọng. Còn đối với những ng như mình thì chỉ mong có thêm may mắn. K biết bao h ms đc ôm con nữa
Nhà mình cũng tìm mỏi chân mỏi sức lắm nè. Đi chăm bà chị dâu ck đẻ ở viện mà ứa nước mắt. Nhìn ngta bầu bí rồi sinh nở mình cứ tủi thân. Ước sao cũng sinh đc đứa con đáng iu như thế. Ng thì dễ lại k trân trọng. Còn đối với những ng như mình thì chỉ mong có thêm may mắn. K biết bao h ms đc ôm con nữa
Có nhiều nơi hình như ko cần tiền í
01/28/2018 18:01 Trả lời
Mom bị sao mà đã phải xin con nuôi ? Mình bị đa nang cũng hơn 2 năm rùi chưa có bé nhưng vẫn đang tích cực kiếm nè 😊mình 30t đi khám nhiều c còn 9-12 năm Mà vẫn tiếp tục hành trình tìm còn ấy
01/28/2018 17:01 Trả lời
Mom bị sao mà phải xin con nuôi vậy ? Thật nhiều người muốn có thì k được , người thì dễ quá phá bỏ. Thấy mà tội mom nhỉ
Mom bị sao mà phải xin con nuôi vậy ? Thật nhiều người muốn có thì k được , người thì dễ quá phá bỏ. Thấy mà tội mom nhỉ