Tâm sự

E buồn quá các mom. E 27t hiện đag có e bé đc 7w, e với chồng e hiện chưa về sốg cùg nhau vì tụi e xây nhà riêng chưa xong nên e ở nhà e còn a ấy ở cơ quan. Tụi e hơn tháng nữa cưới và cũng k hẳn là tụi e có bầu trước vì bên nhà trai đã rước dâu rồi,tụi e làm đám cưới sau vì đợi nhà xong. 1 tuần e lên cơ quan a ấy ngủ 2 ngày, và từ hồi quen nhau tới giờ chưa bao giờ nằm bên cạnh nhau mà chồng e có thể k đụg chạm e mặc dù e có e bé nhưg vợ chồng e vẫn qh nhẹ nhàg và a luôn yêu thương cưng chiều e. Vậy mà hôm qua a chỉ ôm e,hôn vào má 1 cái cho có lệ rồi quay lưg ngủ. Tính e hay nhõg nhẽo mỗi lần như z e hay nụng nịu a đều dỗ dàh và hay chọc ghẹo e nhưg hôm qua a lại tỏ ra khó chịu với e rằg a mệt để a ngủ rồi a có hàg trăm thứ để lo (vợ chồng e xây nhà 1 mình chồng e lo toan hết, từ nhỏ nhặt tới việc lớn) e cảm thấy bị hắt hủi nên quay lưg ngược lại và lấy đt a chơi, e vô lịch sử của Safari thấy chồng e coi fim xxx hôm thứ 4. Đây là lần thứ 2 e biết, e cảm thấy đau lòg lắm mọi người ạ! Lần trước e đã giận và nói voi a ấy e k thik như thế. E biết chồng e k hề ngoại tình nhưng e buồn lắm. E rất ghét kiểu đàn ông như vậy, nếu thik như vậy tại sao cưới e làm gì? E biết a rất mệt để lo hàg trăm việc đổ đầu e vẫn có thể thôg cảm nhưg khi e thấy a ấy như z e thất vọg vô cùg. Tự nhiên e lại ghét a kinh khủg nữa, ság ra a ôm e với hôn e e đẩy ra ngay k fai vì e giận mà e chẳg còn tí yêu thương nào nữa. E k nói ra với a ấy nhưg e chụp màn hình lại chứg cứ rồi e seach tác hại của tự sướng ở nam giới e để đấy cho a ấy thấy tự hiểu! E tự hứa rằg sẽ k cho a ấy đụg vào người e nữa. E có con rồi nên e chả sợ gì. Giờ e thiết nghĩ đàn ông như thế e cho tự sướg suốt đời luôn, hoặc e cho đi ngoại tình luôn đấy, e chỉ cần con e thôi. E vẫn sẽ cưới vì ba mẹ e thương a ấy lắm, e giận a ấy e toàn bị mắg thôi. Và ba mẹ a ấy cg rất thương e. E k cưới a ấy thì chả ai nuôi e nữa. E cũng tự nghĩ e có làm quá không nhưng e thực sự k thể chấp nhận đc mng ạ! E còn cảm thấy chả còn tí cảm xúc yêu thương gì nữa cơ.

0 21

Thảo luận

B suy nghĩ trẻ con thật. Riêng mình thì cực chiều ck khoản đấy, toàn rủ ck xem chung cho vui, ck minh thì it xem nhưng kiêu j m cũng phải xem chung mới chịu. Nhiều lúc rảnh rảnh mở phim ra coi gạ ck xem cùng để học hỏi nta làm. Cs tinh dục của vc mình thì miễn chê, m bầu 3 tháng rồi nên giờ 1 tuan qh 1 lần thôi nhưng riwnwg vụ xem phim 2vc rata thoải mái
02/03/2018 11:02 Trả lời
Sao thấy chị trẻ con thế ..đó là cách zải toả tâm lý hoặc ông ý hc hỏi vài điều mới trên đó thì sao ..Có zì đâu mà lm z là quá đáng đấy chị ạ .
02/03/2018 11:02 Trả lời
Bao nhiêu tuổi r mà lấy ck v bé? Sao k ở nhà mẹ nuôi cho lớn đã?Xem sex là 1 việc hết sức bt.mình vs ck còn tìm phim hay coi cùng nữa.nhõng nhẽo thì dễ thương nhưng cái j quá cũng k tốt [11]
02/03/2018 10:02 Trả lời
Haizz muốn nó xem sex hay muốn nó đj chịch bậy😹🤣🤣🤣
Đọc tn mà mình chả hiểu nổi tánh b 😂 đàn ông xem phim xxx là bt mà b . Mình và chồng cùng xem với nhau đây . Chuyện nhỏ mà b đang làm quá vấn đề lên . Chồng m nó kiêng cử cho mình nó mới vào đó xem , ko cho nó tự sướng chứ để nó đi kím con khác chơi à ?
B ơi chưa gì đừng làm quá lên như vậy.chuyện xp là bt chả có thag nào k xem nha.mới có như vậy thôi mà b nói k cho Ck b đụng vào người nói hơi quá rồi đó b.cuộc sống vk Ck đâu phai một 2 ngày có duyên với nhau thì cả đời nha.tới lúc b k cho đụng nó đi tìm con khác đụng rồi tới đó mà tiếc nha nha
Chuyện tự sướng là chuyện bình thường của đàn ông bạn ơi.... tôn trọng bạn , kiêng cử cho bạn với lại một tuần gặp 2 lần ổng tự sướng là chuyện bình thường... ổng mà kg tự sướng ổng đi chơi gái thì bạn xác định khổ luôn.. mà giờ bạn tuyển chồng kg biết tự sướng thì kiếp sau kg biêt có chưa...😪😪😪
B này đầu óc có vấn đề
Ôi giống y như mình . Nhưng mà mình tự biết cân bằng lại cảm xúc .
02/03/2018 09:02 Trả lời
Bạn 27 tuổi mà suy nghĩ như trẻ con nhỉ. Tốt nhất nếu muốn giận chồng như thế thì bạn đừng cưới nữa, khổ thân người ta
02/03/2018 09:02 Trả lời