Tình dục vợ ck

Có ai như em vào tâm sự tí Đi Mn có công nhận là tình dục Qd 80% hạnh phúc gia đình k ạ.đúng là ở đời con ng ta đc với này lại mất cái kia Ck em k rươu che cơ bạc cũng chả lô đề gái gú nhưng bị cái là yếu sinh lí và k biết làm tình.nói tới k biết làm tình cm nghĩ có thể học tập dân nhưng ở ck em lại k muốn học hỏi.em rủ ck Lên mạng xem sex Ck em cũng k chịu xem em noi chuyện thẳng với ck em muốn ck làm cho e cái nanày cái kia nhưng ck em đều k làm.vc có ai qh cứ tụt quần cái đút vô luôn mà k hẳn hít dạo đầu cho nhau k.nhiều lúc em gạ xoac mà ck em n lên giường chán chê em có động vào nó có hay có ì n cũng cứ ôm điện thoại khư khư chi mong em ngủ luôn cho đỡ phải làm .xin ck 1 lần vét máng cho vì chưa đc thử bh mà em nịnh em xin nó nó đều bảo k thích em nghĩ ty của ck với em k đủ lớn để nâng niu chiều chuộm.đôi lâlần khoc vì tửi thân nghĩ phai Đi cặp bồ vì nói thật em cũng xinh xắn cao ráo ới phát có ngay nhưng k thể vì có chuyện k thỏa mãn tình dục là Đi tìm Zai đc Nv thì m đúng là đĩ luôn.thôi thì e nghĩ thương con thì cố sống còn ck nó k thèm thì thôi em ccũng k cần.tưg nay sống như Đôi bạn cũng đc chứ qh mà k có cảm súc em cg như kiểu phục vụ chan lắm h ck em có 26t e 2323t thôi thềm trục năm nữa kb cs hôn Nhân sẽ Đi về đâu nnữa

2 0

Thảo luận